THẢO LUẬN Bị hack acc nhờ gm vào xem dùm

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
Chắc nghi oan cho bạn kia rồi.
12h đêm có lệnh thì 2h sáng mới trừ tiền là bình thường.
Hôm nay lại là ngày làm việc chính thức cuối của năm 2017 nên hệ thống bù trừ của NH nhà nước quá tải, nhiều người trong đó có mình ck khác NH đều chưa đc
Ad nên cho luật 48h nếu ck mà ko nhận dc mới lock acc. Vội vàng quá tội người ta.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Lời hay ít nói, nếu đúng thì cứ để BQT làm việc. Cứ than nghỉ game thì thôi next đi vào đây comment lấy tiếng à. Ai đúng ai sai hạ hồi phân giải thôi :|
thế khoảng time bị block ai là người chịu =))
chơi game mua acc đàng hoàng. chuyển tiền bị delay ( có thể ) cũng bị block :))
hỏi sao chơi game không ức chế mà nghỉ hết

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
nó giống như ngoài đời vậy

liên quan tới vụ việc gì đó neu phạm pháp thì tạm giữ để điều tra, cứ thả ra lỡ nó tẩu tán tài sản thì ai là người chịu, nó bán shop thì vỡ mồm, đó là ngăn ngừa hậu quả có thể say ra k ai mong muốn nên phải chấp nhận,
như vụ trịnh xuân thanh mà làm gương :)

caubenamxua

Gia nhập giang hồ
mà giờ nó nhận được tiền ai giám chắc là nó công bố đã nhận đc tiền nó cứ bảo chưa nhận được, ác tui thì cứ bị loc thôi tiền thì chuyển có hóa đơn lịch sử dao dịch ngân hàng

Enies

Hạ Sĩ
Theo quy định thì :
+ Giao dịch mua bán đều phải lập topic rõ ràng
+ Liệt kê tài sản
+ Thời gian mua bán
+ Có xác nhận từ 2 phía
Sau quá trình tiến hành trao đổi mà không có sự xác nhận từ 2 phía để hoàn tất giao dịch nghĩa là giao dịch không thành công
Như vậy tài sản vẫn thuộc quyền sở hữu của người bán, lúc này người mua đơn phương sử dụng tài sản hoặc vật phẩm nghĩa là đã làm trái quy định, tự ý sử dụng tài sản của người khác.

Chốt ban bỏ mịa nó đi chứ lằng nhằng gì

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ông này ngày xưa tưởng đâu thông minh lắm :)) Thế ở ngoài đời công an tòa án nó xử sao :)) Ức với chả chế, toàn ba cái thằng cứ nghĩ mấy trò khôn lỏi lừa lọc được chút xíu, gian manh được chút xíu rồi đến khi bị khóa mõm lại ra vẻ ức chế à :)) Qua chỗ ko ức chế tha hồ mà lừa :D

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Cuối năm, chuyển tiền bị nghẽn là chuyện bình thường nhé, mình có thanh toán cước vận tải cho 1 số vendor, chuyển sai thông tin, 4 ngày sau mới hoàn tiền nha, chuyển đúng 2 ngày sau tiền mới vô. Mới bị xong, nên các bác cứ bĩnh tĩnh.

caubenamxua

Gia nhập giang hồ
Theo quy định thì :
+ Giao dịch mua bán đều phải lập topic rõ ràng
+ Liệt kê tài sản
+ Thời gian mua bán
+ Có xác nhận từ 2 phía
Sau quá trình tiến hành trao đổi mà không có sự xác nhận từ 2 phía để hoàn tất giao dịch nghĩa là giao dịch không thành công
Như vậy tài sản vẫn thuộc quyền sở hữu của người bán, lúc này người mua đơn phương sử dụng tài sản hoặc vật phẩm nghĩa là đã làm trái quy định, tự ý sử dụng tài sản của người khác.

Chốt ban bỏ mịa nó đi chứ lằng nhằng gì
tự ý sử dụng tài sản của người khác ông bạn ác của người ta tự nhiên tôi vào lấy được đồ ak :)) nếu ko được sự đồng thuân của người bán thì vào làm sao bạn ns vô lý vc

Enies

Hạ Sĩ
tự ý sử dụng tài sản của người khác ông bạn ác của người ta tự nhiên tôi vào lấy được đồ ak :)) nếu ko được sự đồng thuân của người bán thì vào làm sao bạn ns vô lý vc
Nãy vào topic bán acc chưa thấy thớt xác nhận nha bạn
Nó chưa xác nhận đã nhận được tiền là bạn có quyền mang đồ đi đập rớt bỏ hả bạn
Bố láo vl

caubenamxua

Gia nhập giang hồ
Cuối năm, chuyển tiền bị nghẽn là chuyện bình thường nhé, mình có thanh toán cước vận tải cho 1 số vendor, chuyển sai thông tin, 4 ngày sau mới hoàn tiền nha, chuyển đúng 2 ngày sau tiền mới vô. Mới bị xong, nên các bác cứ bĩnh tĩnh.
Bố láo vl[/QUOT
Bố láo vl
chi tiết dao dịch trong lịch sử dao dịch thẻ ATM của tôi nếu như tiền chuyển ngân hàng bị nghẽn 1 do 2 ngân hàng khác nhau tiền chuyển đến chậm tiền thì tôi chuyển đi rồi giờ rùm beng hết lên ngta có nhận được được cũng bảo chưa nhận thì ai sẽ là người xác nhận cho tôi người thiệt thòi vụ này cũng vẫn là tôi ác bị khóa bị chửi tôi vừa mới chơi lại game tôi chơi từ lúc còn học cấp 2 tôi chơi vs thằng bạn thân ôn lại kỉ niệm ác của thằng bạn tôi vừa cũng bị khóa tài khoản của nó và tôi khác nhau ác tôi thực hiện dao dịch thì liên quan gì tới ác của nó mà adim khóa của nó sau vụ này cũng hết ham cái game này rồi
chi tiết giao dịch.png

caubenamxua

Gia nhập giang hồ
chi tiết lịch sử dao dịch số tiền tôi đã chuyển đi đây tôi chơi game này từ hồi cấp 2 vs thằng bạn thân 2 thằng chơi lại ôn lại chút kỉ niệm cùng nhau giờ ác của nó cũng bị khóa mà ác nó có thực hiện dao dịch gì đâu sau vụ này có lấy lại được ác cũng hết hứng chơi tiếp rồi

caubenamxua

Gia nhập giang hồ
a.png đây lịch sử dao dịch tiền của tôi đây vừa rút 800k mất phí 1,100 vnd hum qua chuyển tiền khác ngân hàng 300k mất 9,900vnd tiền tôi chuyển đi rồi đơn giản thế thôi còn gặp trục chặc gì tôi ko biết ai dùng ATM vào cho lời bình luận đi có vài trăm bạc thôi chủ yếu cái danh dự tiền mất còn bị chửi thế này thế kia :))) tóm tắt ăn quả nhục

weproktvn2

Binh Nhì
View attachment 14123 đây lịch sử dao dịch tiền của tôi đây vừa rút 800k mất phí 1,100 vnd hum qua chuyển tiền khác ngân hàng 300k mất 9,900vnd tiền tôi chuyển đi rồi đơn giản thế thôi còn gặp trục chặc gì tôi ko biết ai dùng ATM vào cho lời bình luận đi có vài trăm bạc thôi chủ yếu cái danh dự tiền mất còn bị chửi thế này thế kia :))) tóm tắt ăn quả nhục
vote 1 vé đòi lại danh dự cho bị hại :))

weproktvn2

Binh Nhì
chi tiết lịch sử dao dịch số tiền tôi đã chuyển đi đây tôi chơi game này từ hồi cấp 2 vs thằng bạn thân 2 thằng chơi lại ôn lại chút kỉ niệm cùng nhau giờ ác của nó cũng bị khóa mà ác nó có thực hiện dao dịch gì đâu sau vụ này có lấy lại được ác cũng hết hứng chơi tiếp rồi
Bạn thông cảm được không ạ, cái này là để KTeam quản lý, tránh tình trạng bị lừa đảo trong game, mình thấy thực sự rất tốt, còn nếu mình là bạn, mình vẫn rất là buồn, chắc khó để mà chơi tiếp. Qua đây cũng mong Kteam có quy định về giao dịch acc trong vòng bao lâu. Chia buồn với bạn, ý kiến cá nhân: mong có 1 lời xin lỗi từ Kteam, mong bạn có thể tiếp tục cùng đồng hành với yulgangvn.
Thân!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bạn thông cảm được không ạ, cái này là để KTeam quản lý, tránh tình trạng bị lừa đảo trong game, mình thấy thực sự rất tốt, còn nếu mình là bạn, mình vẫn rất là buồn, chắc khó để mà chơi tiếp. Qua đây cũng mong Kteam có quy định về giao dịch acc trong vòng bao lâu. Chia buồn với bạn, ý kiến cá nhân: mong có 1 lời xin lỗi từ Kteam, mong bạn có thể tiếp tục cùng đồng hành với yulgangvn.
Thân!
KTeam việc gì phải xin lỗi nhỉ ??? Nhập gia tùy tục, mua bán acc lậu kiểu này ko qua chuyển nhân vật thì phải chấp nhận xác nhận đôi bên. Nếu có xảy ra vấn đề thì khóa lại để giải quyết tranh chấp đây là việc đã làm 1 năm nay.

Tiền bạn kia chưa nhận được chưa xác nhận, việc gì đi phá đồ người ta ?

Bên trên