THẢO LUẬN :)) bầy cá

zippo236

Gia nhập giang hồ
Không đâu bác.. mình gặp bầy cá này từ lúc mình lv 1.. mà h gần 2 tuần rồi tức là trước khi có nv
Bầy cá này lúc trc ở k1 ttq bãi sơn tặc. nay chuyển địa điểm về với anh DKT rồi :))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Trích lời MOD HBN: Topic giới thiệu
Hệ thống nhiệm vụ tuần hoàn, page 5, bài thứ 7:

mình khuyến khích các bạn farm rương nhé. Đây là công việc chính đáng , còn farm gold bán vnd mới là 1 tội ác.

Vậy xét về mặt pháp lý hoàn toàn hợp pháp=))=))=))=))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái

mình khuyến khích các bạn farm rương nhé. Đây là công việc chính đáng , còn farm gold bán vnd mới là 1 tội ác.

- Cho farm Nhưng ko dc sử dụng bypass log nhiều acc trên 1 máy ..
- Các bạn farm tự do 2 acc 1 máy ..
=> Những bạn nào trong 1 thời điểm log nhiều acc và nhận 1 lượng Rương bất thường ADM đều check lại hết .

SieuNhanVang

Thượng Sĩ

farm nhưng chỉ 2 acc thui :))

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Không đâu bác.. mình gặp bầy cá này từ lúc mình lv 1.. mà h gần 2 tuần rồi tức là trước khi có nv
:-bd

Nông dân :) Nghèo thì phải farm thôi. Hợp pháp là ok mà.

Bầy đệ tử của người ta vừa train vừa làm Q có gì mà thắc mắc nhỉ :P

- Cho farm Nhưng ko dc sử dụng bypass log nhiều acc trên 1 máy ..
- Các bạn farm tự do 2 acc 1 máy ..
=> Những bạn nào trong 1 thời điểm log nhiều acc và nhận 1 lượng Rương bất thường ADM đều check lại hết .
Cây ngay sao phải sợ chết đứng.:-?:-?:-?

nhatthiem113

Thiếu Úy
Nếu log 2 acc/ 1 máy thì trên ảnh là 4 máy. Mình cũng thắc mắc chút về việc này lâu rồi.
Trường hợp 1: Mình có 10 máy log 20 acc train lên lv đều đều và đồ đạc bình thường ( Gold va rương fram ra 1/2 sài 1/2 bán VND) có bị ban không
Trường hơp 2: Mình có 10 máy Log 20 acc chỉ cám để lấy gold và rương để bán VND --> có bị Ban không.

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
Nếu log 2 acc/ 1 máy thì trên ảnh là 4 máy. Mình cũng thắc mắc chút về việc này lâu rồi.
Trường hợp 1: Mình có 10 máy log 20 acc train lên lv đều đều và đồ đạc bình thường ( Gold va rương fram ra 1/2 sài 1/2 bán VND) có bị ban không
Trường hơp 2: Mình có 10 máy Log 20 acc chỉ cám để lấy gold và rương để bán VND --> có bị Ban không.
10 máy cho tất cả

tienthanhs1

Trung Sĩ
Khuyến khích fam rương nhưng chỉ nên cho fam 1 lúc 2 acc online . Để tránh tình trạng bãi Train bị chiếm dụng 1 cách thái quá làm người chơi mới đến với Sever lại nghĩ nó nát vì quá nhiều clone @HuyetBanNick

Bên trên