XIN XỎ Bảo trì

BowNRoses

Binh Nhì
mình thấy nhé :)) .. ng ta có thông báo 2 3 lần lận bạn ,,,,,, mình thấy mà :D . đừng chửi tội huyết lang vương :D .
mình k chửi bạn ạ, có bức xúc lắm thì nói vậy thôi, chứ Kteam họ cũng muốn sv trơn tru mình rõ chứ, chửi mất lịch sự lắm và cũng chẳng để làm gì. thôi chúc mn ngủ ngon. mình ngủ kệ đời :))

romsshi

Gia nhập giang hồ
game này thích làm gì làm mà , bảo trì thông báo ngta còn biết đây thông báo xong là bảo trì liền , người thức khuya như tôi không sao chứ còn như mấy người đi làm về khuya ngủ sớm thì sao ?? thế là mất time mà chán nản nữa... Thật sự là cái sự kiện v14 là quá nát game buồn cho 1 thế hệ :)

nhatthiem113

Thiếu Úy
game này thích làm gì làm mà , bảo trì thông báo ngta còn biết đây thông báo xong là bảo trì liền , người thức khuya như tôi không sao chứ còn như mấy người đi làm về khuya ngủ sớm thì sao ?? thế là mất time mà chán nản nữa... Thật sự là cái sự kiện v14 là quá nát game buồn cho 1 thế hệ :)
TB 11h20 lâu rồi mà @@

huynhthinh

Binh Nhất
ko sợ tốn tg vì tg đó cũng ngủ à .......... sợ tốn điện thôi =)) :D:D:D treo mấy hôm ntn là xác định :)) máy chạy chơi vậy thôi :eek::eek::eek:

Bên trên