XIN XỎ Bảo trì sever

biisbest

Gia nhập giang hồ
E nói thật không ấy thì các mod đóng sv bảo trì đi, chứ để anh em vô game chơi đc 1 2 phút rồi lag chuyển kênh các kiểu liên tục. Tâm huyết cỡ nào cũng phải ức chế thôi mod ạ. Thà đóng sv bảo trì để anh em biết mà tắt máy làm việc khác cứ ngồi canh máy thế này nản lắm ! :(

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Mod không can thiệp được vào sv bạn nhé. Biết là các bạn đang rất ức chế nhưng cũng đành chờ GM onl thôi. Mong bạn thông cảm !

GhostxLove

Hạ Sĩ
Vấn đề mình nghĩ là nó như này : admin họ fix xong , chạy test nội bộ chừng 20 30 acc 1 lúc 1 sv thì ngon lành ko sao , nhưng đến khi mở sv thì hàng trăm acc log vào và bùm , tạch sv :-??Có thể chính họ còn ko biết rõ nguyên nhân do đâu nữa kìa ^#(^Cho nên là fix thử cái này , mở sv lên ae vào chơi , tạch thì fix tiếp , còn ngon thì thôi , chứ đóng sv test nội bộ với 20 30 ng thì ko lòi ra lỗi đâu , mình là tester cosplay player ấy :-bd

Hưng Quân

Staff member
Vấn đề mình nghĩ là nó như này : admin họ fix xong , chạy test nội bộ chừng 20 30 acc 1 lúc 1 sv thì ngon lành ko sao , nhưng đến khi mở sv thì hàng trăm acc log vào và bùm , tạch sv :-??Có thể chính họ còn ko biết rõ nguyên nhân do đâu nữa kìa ^#(^Cho nên là fix thử cái này , mở sv lên ae vào chơi , tạch thì fix tiếp , còn ngon thì thôi , chứ đóng sv test nội bộ với 20 30 ng thì ko lòi ra lỗi đâu , mình là tester cosplay player ấy :-bd
Cái này chuẩn nè, thường là test nội bộ có những lỗi không hề xảy ra nhưng đến khi mở ra thì mới xuất hiện. Nên khi có lỗi phải tìm hiểu và fix, Đội ngũ Dev cũng cày cuốc cả đêm chứ đâu có phải bỏ mặc đâu. Nên rất mong các bạn thông cảm về vấn đề dis lag hiện nay. Sau khi fix ổn thỏa xong sẽ có đền bù thỏa đáng mà ^^

riprip

Gia nhập giang hồ
chữ Đỏ chưa onl .. chắc thức cả đêm qua rùi ... thoi choi 3Q lat vào ... log vào cả chục lần mới vào được mak no đứng im luôn

Hưng Quân

Staff member
Trong thời gian chờ đợi các bác có thể tắt máy cho nó thở chút. Vào Lol hay Dota toxic gạ kèo nhau đi :))

shine1992

Binh Nhì
Trong thời gian chờ đợi các bác có thể tắt máy cho nó thở chút. Vào Lol hay Dota toxic gạ kèo nhau đi :))
khổ cái h ai cũng nghĩ vầy,má mình tắt máy,chơi game khác,mấy thằng thù địch nó cắm dc,nên chẳng ai tắt cã,cã tuần sv lag,mà máy em vẫn chạy phà phà,lên được 30 % thỳ pải =))

lamthanh

Gia nhập giang hồ
bảo trì hết sv đi chứ người thì train được người thì đứng ở ngoài hóng. A HBN bảo trì hết đi

Scyllar

:D :D :D
admin đóng cửa sever mấy ngày cho qua đợt này đi
cứ để sever ON thì anh em vào xong dis càng ức chế hơn thôi
OFF đi cho nhanh, qua cơn bĩ cực rồi anh em sẽ quay lại
chờ vài năm khi đó chưa có sever còn được cơ mà

hjeuthjen

Gia nhập giang hồ
Nghe nói vào đông mới lag, h đóng sv, chi có vài mod test thì cũng có ra lỗi đâu @@
AE cố gắng làm chuột bạch đi, sau AD sẽ có phần quà hậu hĩnh :D:D:D

Bên trên