THẢO LUẬN Bảo trì ngày hôm nay ghi "hoàn thiện kẹp pk" là sao ạ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Fix các bug stack dame khi nhân vật đã chết, giờ đây kẹp sẽ mượt mà hơn . Cách kẹp đơn giản như sau :
Khi đang thi triển skill thì dùng icon mặt cười "hy" trong ctrl A , dame sẽ được giữ lại tối đa 2 lần . Lần thứ 3 thì cho dù các bạn có cố tình giữ lại thì vẫn xả ra

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Fix các bug stack dame khi nhân vật đã chết, giờ đây kẹp sẽ mượt mà hơn . Cách kẹp đơn giản như sau :
Khi đang thi triển skill thì dùng icon mặt cười "hy" trong ctrl A , dame sẽ được giữ lại tối đa 2 lần . Lần thứ 3 thì cho dù các bạn có cố tình giữ lại thì vẫn xả ra
2 lần kẹp thành 3 hit mà die cmnr cần chi kẹp lần thứ 3 nữa. >:D<

namdinh

Binh Nhì
đến giờ train lên cấp 59 vẫn k biết kẹp của nin ra sao toàn bấm loạn lên cần cao nhân chỉ điểm
mình chỉ biết là debuff song rồi lao vao đánh chay thấy có kc liên hoàn phi tán thì ngay lập tức click chuột ra ngoài song rồi xả skill cột 3(có thể thay bằng skill kết hợp), lúc này sẽ dồn dc cái lhpt với skil cột 3. ninja phải đồ xin mới giết người dc, phai đầu tư nhiều

Daikalop1a

Binh Nhất
mình chỉ biết là debuff song rồi lao vao đánh chay thấy có kc liên hoàn phi tán thì ngay lập tức click chuột ra ngoài song rồi xả skill cột 3(có thể thay bằng skill kết hợp), lúc này sẽ dồn dc cái lhpt với skil cột 3. ninja phải đồ xin mới giết người dc, phai đầu tư nhiều
LHPT bị fix rồi, mà vào TLC bác canh nhìn ra được LHPT xuất hiện thì cũng tinh mắt ghê

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
lổi kẹp dồn dame đã dc fix, giờ muốn đổi mục tiêu phải kẹp lại từ đầu. Ninja có lẽ delay rút máu giữa các lần liên hoàn phi tán sẽ nhanh hơn .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
ok vậy ok rồi
kẹp pk vậy là ngon rồi k phải chỉnh gì thêm, mình chơi thương
lúc trước em giết k nỗi ChiiChan giờ thì vô tư rồi nếu xong cái kẹp :))

namdinh

Binh Nhì
Nin có kẹp chay được đâu, giờ đánh chay có ngắt đâu
ngắt chỉ dc cái liên hoàn xong sài skil thôi, mà dame chém chay nó yếu >> liên hoàn ko thấm, trừ khi đối phương quá yếu. còn lại giết người phụ thuộc vào skill 5 rage, mấy char khác đồ tạm tạm kẹp kill vẫn giết người dc mậy mới đã( có kẹp skill là vui rồi)

Daikalop1a

Binh Nhất
ngắt chỉ dc cái liên hoàn xong sài skil thôi, mà dame chém chay nó yếu >> liên hoàn ko thấm, trừ khi đối phương quá yếu. còn lại giết người phụ thuộc vào skill 5 rage, mấy char khác đồ tạm tạm kẹp kill vẫn giết người dc mậy mới đã( có kẹp skill là vui rồi)
thế mới nói sv này các char khác có kẹp skill, còn Nin lại không cho kẹp chay gì cả

DaiKa

Binh Nhì
Thế 3 lần mà ko đủ đame thì ko bao h chết lun sao admin. Cái kẹp dồn này thì còn hay ở chỗ canh lượng kẹp mà xả. Còn ko thì cứ kẹp ngắt skill pk chỉnh ko bơm dc mấu siêu thị là dc r !

Bên trên