Bạn từ yulgang sea, dzo ...!

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
lúc ấy thì, t vs thằng zNumb chơi vs nhau, 1 thằng tà 1 thằng chình nhưng ra ip thì ko pk, mà toàn là đi pk mấy con đp :3

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
Drag0nKnight- THEMMAUTUOI-Pippy, thằng zNumb ấy là 1m76cm , chơi hk cũng là vì nó rủ rê :3
2 kiếm tà- 1 đp tà

loanle

Gia nhập giang hồ
Anh em trong topic này. Coi bộ cũng từng Gặp Mặt - Đặt Tên. Lạ lạ quen quen, kỷ niệm một thời. Không biết mấy ông có team, bạn để pt train chung chưa. Hay là mình lập một team đi. Mấy ông thấy sao ? CM Ngọc, kiniemthoidihoc, zMickey, LêuÔmo ? :)

zMickey

Gia nhập giang hồ
Anh em trong topic này. Coi bộ cũng từng Gặp Mặt - Đặt Tên. Lạ lạ quen quen, kỷ niệm một thời. Không biết mấy ông có team, bạn để pt train chung chưa. Hay là mình lập một team đi. Mấy ông thấy sao ? CM Ngọc, kiniemthoidihoc, zMickey, LêuÔmo ? :)
tín chơi tà có dp r k biết bên đó thấy sao

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Drag0nKnight- THEMMAUTUOI-Pippy, thằng zNumb ấy là 1m76cm , chơi hk cũng là vì nó rủ rê :3
2 kiếm tà- 1 đp tà
thằng zNum ra sao thì t ko rõ lắm, còn riêng thằng 1m76cm thì t chả còn gì để nói luôn :) chơi cùng rất lâu, mượn đồ + cho mượn đồ bình thường chả sao, bữa thấy nó xài 11m đi mượn cho cây 17m chưa kịp đưa, thì acc kiếm share cho nó có hơn 1b mới chuyển vô để mua kiếm +8 + đồ đạc áo choàng pet honor các kiểu bị nó hốt, chán cm luôn :))

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Hiện tại t chưa có team nào cả :)) nếu có slot cho cung auto bắn chay thì cho ta vô :)) đi làm ít time chơi nên chắc vô auto khi nào đi làm về mới train tay thôi :D

loanle

Gia nhập giang hồ
Hay rồi ! Có DP, Thương. Nay mai tui inbox hỏi mấy ông cái gì đó để liên lạc. À. Kiniemthoidihoc, zMickey, chỉ chơi một acc thôi à ?! Tui chắc chơi 2 Thương, Kiếm, sẽ tính sau. Giờ chờ 2 ông kia coi có đồng ý ko, là ra team rồi. ;) Để tui câu thêm con nhỏ kia thử được không. Tưởng tượng team la om xòm là vui rồi ... Hí hí

Bên trên