Bạn từ yulgang sea, dzo ...!

loanle

Gia nhập giang hồ
thằng zNum ra sao thì t ko rõ lắm, còn riêng thằng 1m76cm thì t chả còn gì để nói luôn :) chơi cùng rất lâu, mượn đồ + cho mượn đồ bình thường chả sao, bữa thấy nó xài 11m đi mượn cho cây 17m chưa kịp đưa, thì acc kiếm share cho nó có hơn 1b mới chuyển vô để mua kiếm +8 + đồ đạc áo choàng pet honor các kiểu bị nó hốt, chán cm luôn :))
Gặp mấy thằng này @@! Pó tay.

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Hay rồi ! Có DP, Thương. Nay mai tui inbox hỏi mấy ông cái gì đó để liên lạc. À. Kiniemthoidihoc, zMickey, chỉ chơi một acc thôi à ?! Tui chắc chơi 2 Thương, Kiếm, sẽ tính sau. Giờ chờ 2 ông kia coi có đồng ý ko, là ra team rồi. ;) Để tui câu thêm con nhỏ kia thử được không. Tưởng tượng team la om xòm là vui rồi ... Hí hí
1 acc là mệt thấy mẹ rồi :)) cùng lắm rảnh chơi thêm acc đp đi ++ cho con cung thôi =))

zMickey

Gia nhập giang hồ
Hay rồi ! Có DP, Thương. Nay mai tui inbox hỏi mấy ông cái gì đó để liên lạc. À. Kiniemthoidihoc, zMickey, chỉ chơi một acc thôi à ?! Tui chắc chơi 2 Thương, Kiếm, sẽ tính sau. Giờ chờ 2 ông kia coi có đồng ý ko, là ra team rồi. ;) Để tui câu thêm con nhỏ kia thử được không. Tưởng tượng team la om xòm là vui rồi ... Hí hí
ah tui có mấy bạn chơi nữa cũng dc mấy acc

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
đây là team tà, tôi theo chính tôi ko lập pt, 1m76cm vs zNumb là 1 người, thằng ấy chỉ lừa BeGiang do BeGiang lừa nó cây kích, còn vụ nó lột đồ ông tui chưa bao giờ nghe tới

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
ngày xưa e chơi char thương tà: KeRaoBanMuaThu bên bá vương bang k biết bác nào nhớ e k?
Biết :)) hồi xưa nhìn cha này đọc Kẻ Rao Bán Mua thú không hà :))
đây là team tà, tôi theo chính tôi ko lập pt, 1m76cm vs zNumb là 1 người, thằng ấy chỉ lừa BeGiang do BeGiang lừa nó cây kích, còn vụ nó lột đồ ông tui chưa bao giờ nghe tới
Vụ nó lột tui chỉ có ng trong G vs o0ChickChi0o biết thôi ( áo choàng cầm của bả mà :)) ) , tại tui đâu có làm lum xùm như mấy ông bị hack là lên gamevn đâu :)) tin nhầm thì ráng chịu thôi mà :))
Chuyện qua rồi cũng chẳng muốn nói nhiều, chỉ nói ra cho mọi ng biết mà đề phòng thôi ^^

Bên trên