Bạn sẽ chọn char nào khi Yulgang mở cửa

Chọn char nào khi Yulgang OB?

• Đao

Số phiếu: 38 20.2%
  • Kiếm

Số phiếu: 50 26.6%
  • Thương

Số phiếu: 39 20.7%
  • Cung

Số phiếu: 44 23.4%
  • Đại Phu

Số phiếu: 48 25.5%
  • Thích Khách

Số phiếu: 18 9.6%
  • Cầm sư (có thể sẽ úp từ lv 1)

Số phiếu: 10 5.3%
  • Hàn Bảo Quân ( lv 80 or 100)

Số phiếu: 19 10.1%

• Số lượng người bầu chọn
    188

hiepmctc

Binh Nhất
Sao dạo này thấy 4rum loãng sao ấy, từ lúc dzo. Vào đọc mấy topic mà cứ như đang PR cho dzo, rồi lại post topic chửi rủa, không thì lại bắn lên thông tin CB-OB...

hiepmctc

Binh Nhất
Trong tháng này sẽ có CB nhé nên các bạn chuẩn bị tinh thần nhé, ^^ trong time chờ cứ chơi trò nào mà mình thích, chứ đừng lên 4rum than hoài nhen. Lk nhìn cũng sẽ chán. Ai chưa có làm even lấy code thì làm nhanh đi, CB hình như được 500 mem chơi đó ^^

mainhatminh

Binh Nhì
Trong tháng này sẽ có CB nhé nên các bạn chuẩn bị tinh thần nhé, ^^ trong time chờ cứ chơi trò nào mà mình thích, chứ đừng lên 4rum than hoài nhen. Lk nhìn cũng sẽ chán. Ai chưa có làm even lấy code thì làm nhanh đi, CB hình như được 500 mem chơi đó ^^
Sao biết trong tháng thế ...đc thế thì ngon rồi...:)..mà lam even làm sao thế..lâu rồi ko vào diễn đàn..

hiepmctc

Binh Nhất
cho mình hỏi muốn lập char HBQ thì phải có 1 acc 8x or 10x đúng k mấy bạn lập xong thì chơi lại lv 1 ak
Đúng đấy bạn, HBQ là hero nên phải đạt được một móc điều kiện mới tạo được. Và train yulgang rất cực nên khi đến 8x mà chơi lại lv 1 thì phải suy nghĩ có nên hay không ^^. Đây là một ý tưởng rất hay, hạn chế HBQ tràn lan và chỉ ai có tâm huyết HBQ mới dám mạo hiểm.

BuGau

Gia nhập giang hồ
ham chơi HBQ chi cho khổ vậy???
theo ta cứ DP + cung hoặc đao, farm tít mù tít mùn rồi lúc game về sau, dễ sống, dễ chơi, đua lên vèo vèo, nhìn con cung bên dzo mà xem hehehehe.

hiepmctc

Binh Nhất
MOD thông báo là cuối tuần sau sẽ có 1 sự kiện gì đó, có thể là thông báo CB, có thể là thông báo test típ blah blah... mà game sẽ OB mà ^^ yên tâm

Bên trên