Bạn sẽ chọn char nào khi Yulgang mở cửa

Chọn char nào khi Yulgang OB?

• Đao

Số phiếu: 38 20.2%
  • Kiếm

Số phiếu: 50 26.6%
  • Thương

Số phiếu: 39 20.7%
  • Cung

Số phiếu: 44 23.4%
  • Đại Phu

Số phiếu: 48 25.5%
  • Thích Khách

Số phiếu: 18 9.6%
  • Cầm sư (có thể sẽ úp từ lv 1)

Số phiếu: 10 5.3%
  • Hàn Bảo Quân ( lv 80 or 100)

Số phiếu: 19 10.1%

• Số lượng người bầu chọn
    188

TieuVy

Gia nhập giang hồ
Cố gắn đu top với em nhé Bác.. em là 1 đp chiến.. có team gần 20 người 24/7 đây chờ Mèo_King mà các Bác kia cứ SMS hỏi em hoài ( Khi nào Open sao lâu thế )
lần đầu tiên chơi DP mà thấy ng ta chơi nhìu quá , nếu có gì chỉ thêm về cách chơi DP nhé , đang tập chơi bên Dzo :)

o0okingo0o

Hạ Sĩ
lần đầu tiên chơi DP mà thấy ng ta chơi nhìu quá , nếu có gì chỉ thêm về cách chơi DP nhé , đang tập chơi bên Dzo :)
Bác tìm hiểu thêm nhé >> cái này khó bày lắm.. tại DP có 3 hệ để nâng KC lận.. theo chiến, Cave, bêđê.. nên quyết định là ở Bác thôi.. còn đồ thì Pro với Vip là xong khỏi suy nghĩ

TieuVy

Gia nhập giang hồ
Mình tính buff khí công vừa chiến vừa buff lun , mà không biết nhiều , chơi đao , kiếm , ninja wen rùi cần bạn đồng hành DP đi cùng hehe

Quang Lê

Binh Nhất
1 slot DP chiến nhưng vẫn vote cung (dương đông kích tây)
P/s: bác hiepmtct lần sau mấy cái tương tự như này bác post ở box trò chuyện linh tinh nhé. Để bên này bác o0okingo0o chém dữ quá :D

HiepKhachBuon

Gia nhập giang hồ
:-Bsao ai cũng thích Cung , giống mình vậy :-? ai có áo colong để dành bán cho mình nha, áo choàng ngày xưa chơi HKGH ox game tặng mình :x

o0okingo0o

Hạ Sĩ
mình chơi Cung chẳng biết PK chỉ vao d d cho G pk thôi :))
nếu zậy em khuyên Bác Quạ đen chơi ĐP :P tại nếu theo chiến thì rất tốn @ và kỹ năng chơi game ( còn theo Cave thì Bác có thể lên 9 10x mới đầu tư ) và khi đó thì Bác Quạ Đen thì tích góp tiền từ 1x > 9x rồi khá là giàu Bác Quạ ạ!!
nên số đong chơi ĐP là thế..
em thì em chơi luôn ĐP chiến cho hoành Tráng khi nào bận thì Buff khi nào rảnh thì chiến cho nó máu me

Bên trên