THẢO LUẬN Bạn nào chủ id dungzai95 vào mình nhờ tí

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
bạn nào chủ id dungzai95 tên nv là zayQ thì vào mình nhờ chút,
trước bạn có rao bán acc, mình nhờ @Phuongae mua dùm đã thanh toán đầy đủ, mình đang cắm đệ tử cho nó lên 45 mà bạn vào đổi pass cũng chả bảo 1 câu, trước mua thì bạn nói gì mà mail chính k cho được, người quen tin tưởng này kia k cần đổi mail, chuyển nhân vật. acc đó mình cũng cắm tới 4x rồi để không suốt, bạn có muốn chơi thì bảo 1 câu chứ đừng tự ý vào đổi pass như thế? chỉ là acc đệ tử nên mất mình không tiếc, nhưng lừa đảo ở sv này thì kết quả bạn biết rồi đó? bạn nào chủ acc vào cho mình xin câu trả lời

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
Bạn có chứng minh được tài khoản đó là của bạn không?
phuongae có tin nhắn trao đổi mua acc
mình k cần lấy lại acc, nếu không có câu trả lời thì nhờ mod và admin xem xét xử lý thế nào xử lý. vì dù sao hành động trên cũng là 1 hình thức lừa đảo? mà lừa đảo thì chỉ có ra đảo chơi với khỉ thôi

MrShj

Thượng Úy
Sv này it cướp giật móc túi , lâu lâu dc 1 vụ thì nào là PC90 PC92 , PC45 , PC 42 , PC 46 ...tranh nhau xét xử này ...

MrShj

Thượng Úy
k có log chat thì xem lịch sữ log IP gần đây , trùng với IP nik 4room .
cón thằng kia tự nhiên chen vào log 1 lần rồi đổi pass thì khóa tạm .
Trình bày lên Phường . Thớt cũng đồng ý khóa acc cho bỏ cái thói bán rồi quay lại kiếm chác mà

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
k có log chat thì xem lịch sữ log IP gần đây , trùng với IP nik 4room .
cón thằng kia tự nhiên chen vào log 1 lần rồi đổi pass thì khóa tạm .
Trình bày lên Phường . Thớt cũng đồng ý khóa acc cho bỏ cái thói bán rồi quay lại kiếm chác mà
cứ từ từ
chắc lâu k chơi vào cho log chơi tạm cho đỡ nghiền
acc đệ tử của mình thôi mà :)))))

Bên trên