THẢO LUẬN Bóc phốt thằng chơi chó nhất cái sever này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Sở dĩ mod BTC vẫn được phép log nhiều acc là vì dàn acc của BTC là cơ sở để check và fix lỗi login nhiều acc cùng 1 máy, thành quả ra sao thì trong cập nhập ngày mai các bạn sẽ thấy. Không có trường hợp cố tình bao che như các bạn nói.Tuy nhiên BTC đã có phần trục lợi trong việc login nhiều acc này vì vậy đưa đến quyết định cuối cùng là ra đi hết dàn acc.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
?? tôi hỏi tôi làm gì mà bị ban? tôi có hack tool không? giờ động vào người của BQT nên bị ban chung à :))
Sorry tôi ban 1 nick cậu là may. Nick VoDichThanTang nằm chung trong lịch sử log nick của BTC cùng 1 máy luôn. H cậu muốn đôi co thì tôi sẽ làm căng IP của cậu luôn bây h. Cây đã muốn lặng mà gió chẳng dừng

NKT31

Binh Nhất
Sở dĩ mod BTC vẫn được phép log nhiều acc là vì dàn acc của BTC là cơ sở để check và fix lỗi login nhiều acc cùng 1 máy, thành quả ra sao thì trong cập nhập ngày mai các bạn sẽ thấy. Không có trường hợp cố tình bao che như các bạn nói.Tuy nhiên BTC đã có phần trục lợi trong việc login nhiều acc này vì vậy đưa đến quyết định cuối cùng là ra đi hết dàn acc.
AD cứ làm điều gì cần, ko phải giải thích, vì càng giải thích thì "họ" càng có cái để nói vớ vẩn thôi

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Sorry tôi ban 1 nick cậu là may. Nick VoDichThanTang nằm chung trong lịch sử log nick của BTC cùng 1 máy luôn. H cậu muốn đôi co thì tôi sẽ làm căng IP của cậu luôn bây h. Cây đã muốn lặng mà gió chẳng dừng
Xin cái thời gian log xem. cách đây bao lâu rồi. và lúc biết hack bug tôi đã không đưa acc cho nó log nữa rồi?
lúc chưa biết thì cũng tính là tội à?

Silver

Hạ Sĩ
@Lion_King ,@Lão Quái Nhân
mình khuyên 2 người tắt 4rom,máy tính và nghỉ ngơi đi,mai ngủ dậy,sáng suốt rồi tính tiếp.cs mà,có nhiều lúc nóng nảy dễ làm hư chuyện lắm,lúc này im lặng sẽ tốt nhất ^^!
dù sao đây chỉ là game,nơi mọi người vào giải trí,mọi người đừng quên mục tiêu mình vào game làm gì,để giải trí hay mang strees vào người
Ngày mai vào,ai sai thì xử,cứ luật mà làm,hãy làm đúng trách nhiệm của 1 người đứng đầu !

July182013

Hạ Sĩ
:)) đáng lẽ mình tố cáo phải đc thưởng. đằng này thằng hack bug đc thưởng thằng tố cáo bị ban :))
trước có báo lỗi farm kì lân 1 lần. có thông báo đc thưởng 2k@ nhưng cuối cùng chả thấy tí @ nào vào Acc :))
trong chuyện này chú cũng khá ích kỉ và quá nóng vội ..." ừ thì thà chú inbox ông LK giải quyết thì mọi chuyện êm xui không...khi nào LK ko giải quyết thì chú cứ thích đưa ra cho thiên hạ cỡ nào cũng chẳng ai nói gì...đây chú làm 1 phát cái lèo như lâu ngày ko ỉa...làm ảnh hưởng biết bao nhiêu người"
chú hơi hướng ăn ko được đạp đổ quá...mà cũng bưa cho chú gặp phải thằng bạn còn thúi hơn cức...cho acc rồi còn vì vài trăm k đi bán...đụ mẹ*cười*

Silver

Hạ Sĩ
mọi người cũng nên stop đi,việc cũng xảy ra rồi.chờ lK giải quyết thỏa đáng là đc,vì giải quyết ntn cũng ko ll gì đến cs của các bạn hết,nếu ko thỏa đáng,mình sẽ nghĩ game cùng các bạn ,giờ vào game chiến đấu với a DKT tí cho vui đi!

Mèo

Gia nhập giang hồ
ra đi hết dàn acc hay là dc giữ lại 1 acc vậy ad

OneOfAKind

Thượng Sĩ
trong chuyện này chú cũng khá ích kỉ và quá nóng vội ..." ừ thì thà chú inbox ông LK giải quyết thì mọi chuyện êm xui không...khi nào LK ko giải quyết thì chú cứ thích đưa ra cho thiên hạ cỡ nào cũng chẳng ai nói gì...đây chú làm 1 phát cái lèo như lâu ngày ko ỉa...làm ảnh hưởng biết bao nhiêu người"
chú hơi hướng ăn ko được đạp đổ quá...mà cũng bưa cho chú gặp phải thằng bạn còn thúi hơn cức...cho acc rồi còn vì vài trăm k đi bán...đụ mẹ*cười*
kiểu cay tôi. nên lấy cớ ban tôi. có luật cấm log 2 acc chứ làm gì có luật thấy bug hack k tố cáo ban acc

Thượng Quan Nhân

Đã bị BANNED 113 lần
Staff member
Có chơi có chịu. BQT khi mắc lỗi sẽ bị xử phạt như thường dân, thậm chí là hơn nữa. Bt sẽ chỉ banned acc clone nhưng sẽ banned hết toàn bộ acc của Bình Thập Chỉ.
Điều tôi thấy buồn không phải vì BQT mắc lỗi mà thấy buồn vì khá nhiều thành phần chỉ chờ trực BQT mắc lỗi là lao vào cắn xé. Chắc là hả hê lắm, vui mừng vì nay có cớ để mà moi móc dùng những lời lẽ thiếu tôn trọng lẫn nhau.

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Log multi acc như này ko cần tool , người đầu tiên biết là mình và có báo cho LK fix nhưng lúc đó sv rất nhiều lỗi nên tạm gác lại đó
Còn sự việc đã ra nông nỗi này thì cũng ko biết phải nói làm sao nữa , cũng đã từng khuyên nhưng ko nghe , để rồi bây h thế này liệu có đáng ko , game giải trí thôi ae chơi sao để sau này ra đường nhìn nhau chứ đừng cúi gằm mặt và bước đi

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Log multi acc như này ko cần tool , người đầu tiên biết là mình và có báo cho LK fix nhưng lúc đó sv rất nhiều lỗi nên tạm gác lại đó
Còn sự việc đã ra nông nỗi này thì cũng ko biết phải nói làm sao nữa , cũng đã từng khuyên nhưng ko nghe , để rồi bây h thế này liệu có đáng ko , game giải trí thôi ae chơi sao để sau này ra đường nhìn nhau chứ đừng cúi gằm mặt và bước đi
Biết là ông chỉ tui cách change nhưng chỉ là change thôi, khi change chắc chắn sẽ bị dis toàn bộ acc đang log, còn 1 bước nữa mới có thể log được nhiều acc, ông chưa biết đến việc này...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên