THẢO LUẬN Bên dzo event tết tốt phết ko biết bên yulgang thế nào nhỉ :))

VictorLe

Binh Nhì
event nào mà mọi người đều muốn tham gia ấy =))), mỗi kênh mỗi GM cho dễ, chứ bu bu lại 1 kênh, full đỏ chét người khác ko vào dc thì chán.

xichlobuon

Gia nhập giang hồ
Khuyến mãi nạp thẻ có. Bung lụa kho áo choàng có. Đánh đập DKT có. Ý kiến gì hay nữa anh, Ý kiến nào mình thấy hay nhất a sẽ
theo em thì tết mình làm ev di train kiếm nguyên liệu để làm nên bánh tét hay bánh trưng j đó... nếu là bánh tét thì boss cho đỗi ra item sẽ tốn gold... còn bánh trưng bos sẽ bán thêm lá dong = @ chẳng hạn còn phần đỗi ra item thì cao hơn bên phần bánh tét một chút..để có thêm chi phí cho boss.. và cũng mang tính chất văn hóa dân tộc.. ý riêng của em thoi nha:)):)););)

Harry_Kyer

Binh Nhất
Event mà làm q ra đồ thì chỉ lợi cho mấy tập đoàn clone,
Theo mình, event nên là nhận làm q, trả Q dc exp, hoặc, x2 x3 exp gì đó trong 30p. Mỗi ngày mỗi acc làm 1 lần duy nhất.
Hoặc gm tàng hình chui vào góc nào đó ở 3 map l9, 3ta, hb núp. Rồi thông báo lên gợi ý địa điểm, có 3 hít, mỗi hint cách nhau 10p. Tất nhiên là hint đừng lộ liễu quá, có thể là 1 câu nói vu vơ nào đấy để ae suy ra. Kiểu như: Cô gái Hà lan » sữa bò » lên bãi bò tìm LK

Combo

Gia nhập giang hồ
Yes, trường hợp đồng giải thì xét vũ khi giá cao hơn. Đồng vũ khí cùng giá thì xét dòng ngon hơn hehe
Muốn xôm tụ event thì phải stack mob. cht trang bị vk thường quá :|
Kiểu event như:
Gom trứng gà vàng đổi quà lấy pill buff 10% def,dame, HP,20%exp ( giới hạn 3h ), Gom đủ thì 500 cái thì đi train.
Stack mob vào cầu thang huyền thoại. ai muốn train thì về đạp mob event @@!
Như vậy huyền bột mới Xôm. ngoài ra drop các loại ngọc cùi bắp để newbie có tiền mua mana @@!

lockent

Gia nhập giang hồ
Ad làm event: "Truy tìm kho báu"
- Ad dấu 1 cây VK 5m (hay 1 món đồ giá trị khác) ở đâu đó trên toàn bộ các map ( trong 1 kênh nhất định thôi, chứ dấu trên cả 6-7 kênh thì rộng quá ) rồi mọi ng đi tìm, ai thấy thì lụm luôn, đó là quà luôn :D !!!
- Event diễn ra trong 3 ngày ( 3 ngày nào thì ad quyết, 3 ngày 3 món)
- (ng nhặt đc có thể yêu cầu đổi sang vk 5m tùy chọn)

Khuyến mãi nạp thẻ có. Bung lụa kho áo choàng có. Đánh đập DKT có. Ý kiến gì hay nữa anh, Ý kiến nào mình thấy hay nhất a sẽ tặng 1 AC bất kì
cho anh em xin cái event cày cuốc, vs cái trò chơi nào vui vui để gắn kết cộng đồng ạ. Còn nạp thẻ thì chắc là fai có nhg sẽ ko mang ý nghĩa gắn kết được. Làm trò chơi hay hoạt động gì trên 4rum đi.

Bên trên