LỖI Bé sâu béo

Mars05

Binh Nhất

Mình pt 2 người lv cao hơn dame khỏe hơn nhưng ko có quyền ưu tiên nhặt. Bạn kia đến trước mới đánh đc có tí máu tầm 1/15 cây máu thôi.

Nãy có post trên FB nhưng con cho tên Khoa Surishop gì đó nó vào sủa kinh quá nên mình xoa post lên đây.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
tính theo dame cá nhân, ai dame nhiều nhất là của ng đó. Nếu cá nhân dame to nhất có pt thì vật phẩm thuộc về pt đó.

BigBoys

Binh Nhất
tính theo dame cá nhân, ai dame nhiều nhất là của ng đó. Nếu cá nhân dame to nhất có pt thì vật phẩm thuộc về pt đó.
Không đúng đâu @Huyết Ban Nick . Hôm qua mình bị trường hợp như bạn @Mars05 và đã bị con chó ThuốcNổ skill auto xong nó ăn nốt phát cuối. Cái thể loại sống dơ thì ngoài xã hội cũng méo làm đc gì cho đời. Cảm giác bị ăn cướp nó giật mà chỉ biết đứng nhìn mấy ai hiểu @@!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Không đúng đâu @Huyết Ban Nick . Hôm qua mình bị trường hợp như bạn @Mars05 và đã bị con chó ThuốcNổ skill auto xong nó ăn nốt phát cuối. Cái thể loại sống dơ thì ngoài xã hội cũng méo làm đc gì cho đời. Cảm giác bị ăn cướp nó giật mà chỉ biết đứng nhìn mấy ai hiểu @@!
bị pk thì mất dame mà bạn

mrmooc

Binh Nhì
Có thể người ta dame bé nhưng người ta biết dùng skill kết hợp liên tục thì dame gây ra khi boss chết vẫn cao hơn bạn nhiều lắm. Mà người gây ra nhiều dame nhất với boss là người được quyền ưu tiên nhặt vật phẩm.
Dù bạn pt 2 người. Dame thường cao hơn bạn kia. Nhưng bạn cứ tàn tàn ra skill đơn thuần thì thua là phải thôi. Ko có lỗi đâu bạn

BigBoys

Binh Nhất
Có thể người ta dame bé nhưng người ta biết dùng skill kết hợp liên tục thì dame gây ra khi boss chết vẫn cao hơn bạn nhiều lắm. Mà người gây ra nhiều dame nhất với boss là người được quyền ưu tiên nhặt vật phẩm.
Dù bạn pt 2 người. Dame thường cao hơn bạn kia. Nhưng bạn cứ tàn tàn ra skill đơn thuần thì thua là phải thôi. Ko có lỗi đâu bạn
Đai Phu kết hợp = niềm tin. Ahihi

camseraph

Gia nhập giang hồ
ơ mình đc lên 4rum nè..hihi
sr bạn thớt nhé khi mình ăn đc boss, tóm lại cũng do ăn ở thui bạn, bạn ko mún chia sẻ thì chịu thui, còn mình thì ít khi ks của ai (kể cả 9 nhé) cứ hỏi bạn bigboy gì đó ở trên thì biết...chúc bạn mm lần sau zậy. Thân.

Mars05

Binh Nhất
sr bạn thớt nhé khi mình ăn đc boss, tóm lại cũng do ăn ở thui bạn, bạn ko mún chia sẻ thì chịu thui, còn mình thì ít khi ks của ai (kể cả 9 nhé) cứ hỏi bạn bigboy gì đó ở trên thì biết...chúc bạn mm lần sau zậy. Thân.
Bạn đâu có lỗi gì với mìn mà xl,? Bạn ăn boss mình đâu có chửi bạn tiếng nào đâu sao bây giờ bạn nói mình ko ăn đc boss là do ăn ở? Kiểu nói chuyện láo lol như thằng khoasurishop trên fb?

camseraph

Gia nhập giang hồ
mình nói là do ăn ở không có ý xúc phạm bạn, có thể hiểu đơn giản là vì 1 chút ích kỉ hay thiếu mm chẳng hạn nên bạn ko ăn đc boss thui, sr lần nữa nếu những lời trên làm bạn khó chịu.hhh
p/s: mong a GM thử check hay test lại xem, chứ dame e mà hơn đc 2 người kể ra cũng lạ :)) HPNY

BigBoys

Binh Nhất
Xác nhận là bạn này ko ks Boss, Team mình 6x ko pt đc nhưng bạn ấy vẫn nhường cho mình vì mình đánh trước ^^!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình nghỉ trường hợp này giải thích như vậy:

Boss tính dame cá nhân khoẻ nhất, chứ ko phải dame pt to nhất. 2 acc bạn chủ topic + lại thì dame to hơn nhiều, nhưng dame lớn nhất ko bằng bạn kia nên ko có quyền ưu tiên. Vì boss này đã hoạt động xuyên suốt gần 1 năm nay nên mình ít khi thấy tính sai gì đc mong các bạn yên tâm.

BigBoys

Binh Nhất
Mình nghỉ trường hợp này giải thích như vậy:

Boss tính dame cá nhân khoẻ nhất, chứ ko phải dame pt to nhất. 2 acc bạn chủ topic + lại thì dame to hơn nhiều, nhưng dame lớn nhất ko bằng bạn kia nên ko có quyền ưu tiên. Vì boss này đã hoạt động xuyên suốt gần 1 năm nay nên mình ít khi thấy tính sai gì đc mong các bạn yên tâm.
Nói như bác @Lion_King thì 9x, 10x cứ ks thoải mái àh? Team mình 4 acc 6x đánh vs 10x nhưng Team mình vẫn đc đồ. Cái này Bác giải thích thế nào?

Bên trên