THAN THỞ Bác makiemlong hẹn giao dịch mà đâu không thấy?

voska1412

Gia nhập giang hồ
Bác hẹn 2 acc Valentica và zDota2 giao dịch Thánh Tâm Đơn 50% với 2 acc : zMaKiemLongz và HuyetLangVuong để lấy 600@ mà giờ bác đâu rồi??

Có onl thì pm tụi này cái chứ kêu đợi nạp 5k@ mà chờ lâu quá trời lâu. STH với chat thầm thì không được

lhandsomel

Binh Nhất
2 bạn thông cảm, việc đột xuất quá nên để 2 bác đợi, k10 gd nha 2 bác.

* nhắn cho bạn j giúp mình là nhận 1k@ của mình rồi im ru không đưa ttd cho mình là sao ?, Doc.... j đó.

Trong party cua bạn đúng không ?.

voska1412

Gia nhập giang hồ

* nhắn cho bạn j giúp mình là nhận 1k@ của mình rồi im ru không đưa ttd cho mình là sao ?, Doc.... j đó.

Ko vào k10 dc bạn ơi!! K1 VDB dc không bạn? Còn cái bạn nhận của bạn 1k@ ko tl mình ko quen biết :)

trumjoker

Binh Nhì

nó là PhanBoDau , kêu GM xử lý nó đi,
mình là zdota2 nè khi nào online trả 600@ cho mình nhé

ConChimNonTN

Gia nhập giang hồ
Mình là PhanBoDau đây!
Mình xác nhận là bạn ZMaKiemLongZ đã dùng acc khác là HuyetLangVuong giao dịch đưa mình cỏ 4 lá. Sau đó mình đi đổi và giao dịch đưa lại cho HuyetLangVuong. Rồi HuyetLangVuong giao dịch trả mình 3 bình máu siêu thị.
Xin GM kiểm tra lại. Nếu mình có lấy @ mà không đưa lại HuyetLangVuong thì xin nhận hình thức trừng phạt khóa acc vĩnh viễn.
ID: thanhhoaitn88.
Cảm ơn!

trumjoker

Binh Nhì
Mình là PhanBoDau đây!
Mình xác nhận là bạn ZMaKiemLongZ đã dùng acc khác là HuyetLangVuong giao dịch đưa mình cỏ 4 lá. Sau đó mình đi đổi và giao dịch đưa lại cho HuyetLangVuong. Rồi HuyetLangVuong giao dịch trả mình 3 bình máu siêu thị.
Xin GM kiểm tra lại. Nếu mình có lấy @ mà không đưa lại HuyetLangVuong thì xin nhận hình thức trừng phạt khóa acc vĩnh viễn.
ID: thanhhoaitn88.
Cảm ơn!
vay sao ổng kêu bạn quỵt 1000@ của ổng rồi té mất tiêu kìa

Xiaolin

Gia nhập giang hồ
PhanBoDau team mình, chắc bạn MKL gd cùng lúc 5-6 người mà bị quên hay sao. Chứ tụi mình train tới 76 77 rồi, đâu có dại vì 1k@ mà lừa.
Mong @Huyết Ban Nick check lại, nếu có lấy @ mà không đưa lại HuyetLangVuong thì xin nhận hình thức trừng phạt khóa acc vĩnh viễn.

ShakiPePuu

voska1412

Gia nhập giang hồ
Vẫn chưa nhận được tin nhắn gì từ 2 acc ZMaKiemLongZ và HuyetLangVuong. Bác có onl thì trả lời mình nhé ( Đang K1 HBP). Gd nhanh gọn lẹ với bác mà nhận 600@ từ bác lâu quá =.=

Bên trên