Bác lk vào hộ phát!!!!

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Thay mặt ae tui hỏi luôn sv đang test có RS nv ko vậy.
Nếu Có thì báo ae biết đi vs cho XIN câu trả lời khi nào OB?????:D
Các bạn đừng bao giờ hỏi khi nào OB mà hãy hỏi bản thân mình có thể làm được gì để giúp sever OB nhanh hơn không.
Chuyện reset nhân vật chắc chắn sẽ có vào lúc game mở chính thức (có khi vẫn có trong giai đoạn test này).
Theo mình thấy mấy bữa nay lỗi ngày càng ít và ít nghiêm trọng rồi, chắc không lâu nữa sẽ có game chơi. Ngày nào mình cũng bỏ cả buổi để test và report lỗi mà còn chưa than thở. Các bạn than thở cái gì.

ChuDu

Gia nhập giang hồ
1 số ng cho rằng test làm gì đơi LK ra rùi zô chơi lun jio zo test reset cung chẳng có j...còn 1 số ng phai thưc đêm thức hôm để test game và up level +kím lỗi để báo xong rùi open lại reset xóa bỏ hết....ngồi không chờ có khỏe hơn ko!text đến ra game aj có acc test 3,4,5,6x....+ cung vẫn là số 0 :) có j khác ko :)

Shadow

Gia nhập giang hồ
Có lẽ những người test game nên được 1 tí quà khi game mở của chính thức,như thế sẽ khích lệ tinh thần anh em tester cũng như thu hút thêm người tham gia test giúp game sớm hoàn thiện hơn (phần thưởng cũng ko cần gì nhiều như máu ST hoặc nếu ai đóng góp nhiều thì đc 1 cái áo choàng chẳng hạn)

o0oMar

Gia nhập giang hồ
giúp tui với,rương bị 2 item lỗi, ko thể bán,ko di chuyển đc, 2 cái vk vừa lụm đc là bị lag,để vậy hoài mất sức nặng wá.
tên nv ingame : o0oMar

Bên trên