Bài viết đầu tay, mở đầu cho sự nghiệp làm báo dài hạn của em!

TheGameC3

Binh Nhì
tình hình thì Tuyết là mục tiêu từ trước đến giờ của mình nên mọi người tránh xa ra tý nhá <):)===[]====="==>

Quang Lê

Binh Nhất
Đầu tiên là không viết tắt, hết câu phải bỏ dấu, không dùng quá nhiều dấu. để ngắt câu mà phải dùng thêm dấu ,.
Câu văn phải chau chuốt hơn, sau khi viết xong phải đọc lại để cắt gọt.

Trình bày cũng cần chú ý nhiều, phải chỉnh lại size của ảnh không để quá to so với khung bài viết. Cuối cùng là không dùng màu gì khác ngoài màu đen, đoạn nào cần nhấn mạnh có thể in đậm.
em ko chỉnh dc size :(( em sẽ tiếp thu ý kiến, rút kinh nghiệm nài sau. Thx anh!:)

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Thế tên này là Nhà báo của hảng nào khai báo ! Ta là Phóng viên Chuyên Nghiệp của Hảng Captroll đây >:) .
Và là GoG " God of Gay " Của nhưng con chiên tôn thơ Neptune đây b-)

Quang Lê

Binh Nhất
Thế tên này là Nhà báo của hảng nào khai báo ! Ta là Phóng viên Chuyên Nghiệp của Hảng Captroll đây >:) .
Và là GoG " God of Gay " Của nhưng con chiên tôn thơ Neptune đây b-)
Em là phóng viên hợp đồng cho tạp chí Dầu Mè Tường An anh ạ. Nếu bên anh có mức lương hợp lí em sẵn sàng nhảy qua :))

MrShj

Thượng Úy
Sao đủ!!! =.='
Với lịch trình phỏng vấn, biên tập, ăn nằm dày đặc với các em nó thì 1 chai xài chưa đủ 1 tuần nữa. Mỗi tháng 5 chai nhé Giám đốc :))

hãy về đội của Shj , sau này mỗi người 1 mãng . tớ chuyên kinh tế , thời sự ....còn bạn thỳ có thể chiến trường hoặc tin hot ...
Bên dzo tớ thích viết hàng tuần vào thứ 5 bào trì , tổng hợp tình hình cuba căng thẳng tuần qua , lâu lâu lại viết về mọi người chơi ;;)

Quang Lê

Binh Nhất
ax ax. loại này nó ko hao như dầu ăn, bôi 1 tí là đủ xài rùi. =))
Xin lỗi bạn nhưng mình đã nhận lời bác Shj rồi. Nhưng nếu có đề tài gì nóng bỏng bác cứ pm em. Em ủng hộ nhiệt tình
hãy về đội của Shj , sau này mỗi người 1 mãng . tớ chuyên kinh tế , thời sự ....còn bạn thỳ có thể chiến trường hoặc tin hot ...
Bên dzo tớ thích viết hàng tuần vào thứ 5 bào trì , tổng hợp tình hình cuba căng thẳng tuần qua , lâu lâu lại viết về mọi người chơi ;;)
Oke anh, em sẽ tình nguyện nằm vùng 9 phái săn tin hot cho tòa soạn. Anh em mình hợp tác lâu dài :))

Bên trên