Auto? Có nên hay không :3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
-Không có auto: Nhiều bạn có ý kiến cho rằng auto là "tốt".vừa tiết kiệm được thời gian của người chơi và không có những phần mềm auto lén!
Theo mình thì train tay sẽ làm game hấp dẫn hơn nhiều.Hay hơn việc cứ suốt ngày mua máu rồi để đó...Rồi đi PK cũng có chế độ tư bơm máu,không phô diễn được kĩ năng kẹp skill và sự nhanh tay của gamer!!
Nếu có cho dùng phần mềm auto thì hãy giới hạn thời gian dùng chẳng hạn-Một ngày chỉ được 3 tiếng gì đó.Còn lại phải train tay :v Như vậy thì hay còn gì bằng,Tuy hơi mệt nhưng vui hơn,vì người chơi lúc nào cũng phải online.Sẽ có người tán dóc,nói chuyện....
Đây chỉ là ý kiến riêng của mình thôi!

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
MOD đã nói rồi, các bạn không thích auto cứ lập một topic, nếu thấy nhiều người thì tạo riêng cho một cái sever ko auto mà tự sướng với nhau!

Mà vấn đề này bàn kỹ lắm rồi! Auto 24/24!

Pink

Thiếu Úy
Hình như bạn mới tham gia 4rum thì phải . train tay . hạn chế auto . bạn nói thì hay lắm lúc chơi thì bạn sẽ hiểu nỗi vất vả của những cái đó rồi sẽ lại chán + ngỉ game . Đa phần những người trong sv này đều đã già ( hết xí quách rồi ) Tuy hơi mệt nhưng vui hơn,vì người chơi lúc nào cũng phải online.Sẽ có người tán dóc,nói chuyện....
thời kì 2013 rồi ai cũng phải đi làm + đi học cả ngày bạn ạ chứ ko rảnh đâu zô ngồi 8 cả ngày đâu @@ Đừng Ép Buộc ai cũng phải theo Bạn . game hk là game cài đặt đã lỗi thời rồi nên đa phần đều là những người thuộc thế hệ 7 8 năm trước và những bạn mới chơi hk dzo gần đây thôi và tất nhiên những người 7 8 năm trước bây giờ người thì có vợ kẽ thì đi làm hạn chế auto đã có 1 số đông người ngỉ game rồi hún chi là train tay . và sv sẽ còn lại những nhân vật như bạn liệu bạn có chơi tiếp không hay là ít người quá + train cực khổ quá bạn cũng sẽ ngỉ theo và sv sẽ đi về đâu . Chào bạn . Thân ái và quyết thắng . Tks.

hungyx

Gia nhập giang hồ
thế kỉ 21 rồi cha nội . ko auto sao cầy được . giới hạn cũng hay . hạn chế nhưng cái xác

LovinU

Binh Nhì
Game bây giờ mà không cho Auto thì chắc chắn là số lượng chơi rất ít ... không ai mà ngồi cả ngày cày cuốc như xưa dc đâu .. Ai cũng có công ăn việc làm .. Gia Đình .. Gấu đi chơi v..v...v

tieutuhohan

Gia nhập giang hồ
Game bây giờ mà không cho Auto thì chắc chắn là số lượng chơi rất ít ... không ai mà ngồi cả ngày cày cuốc như xưa dc đâu .. Ai cũng có công ăn việc làm .. Gia Đình .. Gấu đi chơi v..v...v
Bác ơi :)) Chắc chủ topic ko có gấu nên phải ở nhà train tay :)) bác nói thế chủ topic lại buồn :))

tieutuhohan

Gia nhập giang hồ
vãi beep, quay tay mỗi ngày thì đc chứ train tay mỗi ngày có nước gục trên bàn phím sớm bác ợ =P~
Hầu hết toàn là lão làng , cũng ít thời gian mà chơi game , nếu như không được auto thì sao mà train = AE đc
còn về auto thì đã nói quá nhiều rồi . các bác nên khép lại topic :D
mình đã nói ở trên rồi mà bác :) quay tay everyday thì đc chứ mà train tay everyday thì có ngày gục tại bàn :))

ElKun93

Gia nhập giang hồ
bác này chắc mới tham gia 4rum rồi.... Vần đề này đã được đề cập từ gamevn cho tới bên này rồi..... :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên