Anh em vào " rửa mắt " nào

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
AC thì đắt tý cũng đc, chỉ mong mấy item cần thiết như rương phụ, sâm, máu anh LK để giá phải chăng chút :D
Sâm máu tầm 20,25k thôi, có thể có xê dịch vì nó liên quan đến nhiều thứ. Đôi lúc ko phải vì doanh thu mà ảnh hưởng của mấy thứ này đến game :D Cơ mà nói từ trước rồi, mấy thứ bình dân thì giá bình dân thôi.

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Mấy cái áo này chỉ để rửa chân thôi bạn. Sau này sv mở ra sẽ còn nhiều loại áo nhìn vô cùng hấp dẫn với các bạn nữ và kích dục đối với các bạn nam.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
sâm, máu mới vô rẻ rẻ thôi đại ka 5-10k là ổn rồi @@
nạp @ thì có thể ck qua NH mà :-?, ck thì có vẻ là ổn nhất, LK có thể thu đc 100%

TheGameC3

Binh Nhì
nghe đến AC là máu ghìn lại nổi lên :P, kỳ này rẻ rẻ làm phát mặt đủ thứ 2 tới CN, thêm áo đi đám cưới thoi noi sinh nhật đầy tháng đi với gấu . . . há há ghìn AC quá :D:D =))

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Mấy cái áo này chỉ để rửa chân thôi bạn. Sau này sv mở ra sẽ còn nhiều loại áo nhìn vô cùng hấp dẫn với các bạn nữ và kích dục đối với các bạn nam.
Thấy ghê quá, vừa vừa thôi so sết xy chảy máu răng :D
sâm, máu mới vô rẻ rẻ thôi đại ka 5-10k là ổn rồi @@
nạp @ thì có thể ck qua NH mà :-?, ck thì có vẻ là ổn nhất, LK có thể thu đc 100%
Cái vụ ck thì cũng dc nhưng mà, có ng` ko ck dc thì làm sao. nói chung là đa dạng đi lỡ chỗ ng` này có mà chỗ ng` khác ko có thì mệt, nếu phí cao thì @ giảm xuống đối với loại đó.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
về @ thì có 2 cách
1- AD sẽ nhận phần lỗ, bạn nạp 100k bạn vẫn có nguyên số @ đủ cho 100k, trong khi thực tế AD chỉ nhận 80% số tiền của bạn, lợi thuộc về phần gamer, thiệt về phần AD, tuy nhiên cách này là dễ và thông dụng nhất, có thể áp dụng qua các loại thẻ khác nhau
2- gamer nhận phần lỗ, nạp 100k, nhận phần @ của 80k, số @ nhận được tương ứng với số tiền AD nhận được, tiền ck qua NH thì sẽ được add @ tương đương với số tiền đã ck

TranViet1st46

Binh Nhất
Sâm máu tầm 20,25k thôi, có thể có xê dịch vì nó liên quan đến nhiều thứ. Đôi lúc ko phải vì doanh thu mà ảnh hưởng của mấy thứ này đến game :D Cơ mà nói từ trước rồi, mấy thứ bình dân thì giá bình dân thôi.
Những thứ hay dùng như lak + pill+Máu +sâm AC +CTP là những mặt hàng hay dùng a à, thì lên để giá bình dân tí cho mọi người có thể mua được

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Tất nhiên những cái đấy giá sẽ rẻ hơn DZO nhiều ( nói chung tất cả đều rẻ hơn). Thà bán rẻ mà bán được nhiều còn hơn là bán đắt mà bán được ít...

Khang

Binh Nhất
chẹp em chỉ mong có đc trong tay
1. Ac Công Chúa Ác Ma
2. Ac Thiên Thần nữ
3. Ac Hạ Uy Di
4. Ac Tựu trường
5. Ac Hoang Kim nữ
6. Ac Nghỉ mát
7. Ac Quân đội VN Nữ
có nhiêu đây đủ sài và đừng hỏi vì sau em toàn chọn đồ Nữ nhé .I No GAY :cool:

TheGameC3

Binh Nhì
chẹp em chỉ mong có đc trong tay
1. Ac Công Chúa Ác Ma
2. Ac Thiên Thần nữ
3. Ac Hạ Uy Di
4. Ac Tựu trường
5. Ac Hoang Kim nữ
6. Ac Nghỉ mát
7. Ac Quân đội VN Nữ
có nhiêu đây đủ sài và đừng hỏi vì sau em toàn chọn đồ Nữ nhé .I No GAY :cool:
Kết 1 + 2 + 4 lắm đó bác :D, thêm bộ mèo kitty nữ với phượng hoàng nữa thì ngon :D

TheGameC3

Binh Nhì
Chẹp mới thấy chả Nam mặc kitty mèo à chưa thấy chả Nữ mặc nên ko tưởng tượng đc . Còn Phượng hoàng thỳ mình nghỉ chả Cung nữ mặc đẹp nhất ^^
kitty nữ màu tím đen nhạt có váy tím, nhìn nv rất cute, còn phượng hoàng đương nhiên cung nữ là đẹp nhất rồi, khi xài các skill bay lên hay bắn chay có TTNT thì đẹp bá cháy :D

Bên trên