Anh em Phan Thiết tập trung làm 1 Bang nào !!

Ngô Gia Huang

Gia nhập giang hồ
Chưa thấy ai bàn đến vấn đề tập trung anh em đồng hương lại trong 1 Bang ingame cả
Mục đích chính là muốn anh em Phan Thiết tụ lại 1 cục đừng xé nhỏ ra các Bang khác nhé ...
Train cùng nhau giúp đỡ nhau như xưa bên Hk Dzo
Guid mình tên là : PhanThietBang
Vốn giữ nguyên tên PhanThietBang để anh em giang hồ trong game còn thất lạc nhìn tên Bang còn bjk là anh em Phan Thiết - dễ dàng vào Guild
Báo danh luôn nào !
( Mọi người để lại cái địa chỉ mail hoặc yahoo , facebook để tiện liên lạc nhau khi game Open nhé )

ADzzVoDich

Binh Nhì
Phan Thiết sao,z cho tìm ng bạn cũ ở PT từng chơi bên Dzo vs mình mà mất so dt ko LL dc.........!!!MaKiemLong ở HuynhDeClan sv ThầnDia nhé!,ko thì tên LyChiThanh thấy cmt này thì pm lai nhé^^!

QuocHung1990

Gia nhập giang hồ
Chưa thấy ai bàn đến vấn đề tập trung anh em đồng hương lại trong 1 Bang ingame cả
Mục đích chính là muốn anh em Phan Thiết tụ lại 1 cục đừng xé nhỏ ra các Bang khác nhé ...
Train cùng nhau giúp đỡ nhau như xưa bên Hk Dzo
Guid mình tên là : PhanThietBang
Vốn giữ nguyên tên PhanThietBang để anh em giang hồ trong game còn thất lạc nhìn tên Bang còn bjk là anh em Phan Thiết - dễ dàng vào Guild
Báo danh luôn nào !
( Mọi người để lại cái địa chỉ mail hoặc yahoo , facebook để tiện liên lạc nhau khi game Open nhé )
Cho 1 Vé Nha Bạn Minh Cũng Dân Bình Thuận Nè . Uả Tải game = cách nào vậy bạn |? sao minh tai game choi ko dc

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Cho 1 Vé Nha Bạn Minh Cũng Dân Bình Thuận Nè . Uả Tải game = cách nào vậy bạn |? sao minh tai game choi ko dc
Nếu được Bác cứ báo danh bên ACE. Bình Thuận nhé.. qua đó tập hợp thảo luận 1 số vấn đề. Rồi biểu quyết xem ai làm BC .. hoạt động của Guild v.v..
Em online =đt nên làm biến coppy lick cho Bác hìhì
còn việc tải game thì đc nhưng chắc bác chưa có code tét nên bác từ từ tìm hiểu nhé

Bên trên