Anh em cho ý kiên về đợt cập nhật hôm nay

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào các bạn !
Mình xin nói lần cuối về tiêu chí của server.
Chắc hẳn các bạn sẽ đem rate exp của YulgangVN ra so sánh với các server khác , tuy nhiên các bạn hãy nhớ 1 điều rằng YulgangVN là YulgangVN chứ ko phải là 1 bảng copy của 1 server nào cả . Bọn mình có định hướng riêng để vận hành làm sao cho ae có thể chơi được lâu dài chứ ko phải vèo 1 cái all lên 7x 8x rồi chán và nghỉ game. Vì vậy nên một lần nữa vui lòng đừng so sánh rate exp này nọ với các server khác. Hiện tại theo đa số ý kiến của ae rate exp đã được nới lỏng ra khá nhiều rồi , nếu thực sự các bạn muốn 1 tháng lên 6x thì đây là điều ko thể ở YGVN hiện tại. Bọn mình xác định sẽ có TLC 2 vì vậy ae sẽ ko sợ thiếu sân chơi khi ở cấp thấp. Còn việc lên lv chậm thì ko phải chỉ có 1 mình bạn lên lv chậm đâu , tất cả đều như vậy cả nên đừng sợ thua thiệt ai. Team sẽ cố gắng thu thập dữ liệu và điều chỉnh exp khi cần thiết.
Thân ái!

quangtuanag3

Binh Nhì
Em thay nhu vay cung hoi cham, moi nguoi cung thay vay, nhung em nghi cac anh lam dung, vi muon 1 sv vung manh va ko giong cac sv Private khac, sv nay mang lai cho moi nguoi cam giac thuc su nhu luc truoc. Mong cac anh giu vung huong di cua minh. Anh Em chắc sẽ ủng hộ, vị sv ngày càng ổn định.

Harry_Kyer

Binh Nhất
Chào các bạn !
Mình xin nói lần cuối về tiêu chí của server.
Chắc hẳn các bạn sẽ đem rate exp của YulgangVN ra so sánh với các server khác , tuy nhiên các bạn hãy nhớ 1 điều rằng YulgangVN là YulgangVN chứ ko phải là 1 bảng copy của 1 server nào cả . Bọn mình có định hướng riêng để vận hành làm sao cho ae có thể chơi được lâu dài chứ ko phải vèo 1 cái all lên 7x 8x rồi chán và nghỉ game. Vì vậy nên một lần nữa vui lòng đừng so sánh rate exp này nọ với các server khác. Hiện tại theo đa số ý kiến của ae rate exp đã được nới lỏng ra khá nhiều rồi , nếu thực sự các bạn muốn 1 tháng lên 6x thì đây là điều ko thể ở YGVN hiện tại. Bọn mình xác định sẽ có TLC 2 vì vậy ae sẽ ko sợ thiếu sân chơi khi ở cấp thấp. Còn việc lên lv chậm thì ko phải chỉ có 1 mình bạn lên lv chậm đâu , tất cả đều như vậy cả nên đừng sợ thua thiệt ai. Team sẽ cố gắng thu thập dữ liệu và điều chỉnh exp khi cần thiết.
Thân ái!
Mình đâu có nói là 1 tháng lên 6x đâu, là a @Lion_King nói á. Mà trong quá trình chơi mình ko thấy dc là điều đó là có thể nên mới hỏi lại a lk chớ bộ :(

Harry_Kyer

Binh Nhất
OmG, LK lấy thông tin này ở đâu vậy, mình lv 39 train quái 49 50, hết 16 tiếng 100% đc 20% exp nhé
solo hay sao? 1 phút solo đánh đc bao nhiêu quái 49?
Full pt 8 người nha lk, tất nhiên là có lúc người dis người die, riêng mình máu sâm stt vẫn đứng trụ bãi, tối thiểu 5 người lúc nào cũng có mặt tại bãi. Bãi vip có sup 50 đàng hoàng. Pt toàn top 20 trở lên.
P/s: xin phép bỏ đoạn pt top 20 trở lên, đã là quá khứ rồi, h là top 40 trở lên
Anh quên tính 1 điểm là bọn e còn bị constrain về thời gian bảo trì, thời gian giới hạn auto, thời gian thẩm.. à đập đồ không đủ 24 tiếng đc. Chưa kể dame def ảnh hưởng đến tốc độ diệt quái rất nhiều. Giờ ko tiện show, để khi khác a show cho tốc độ đánh quái chuẩn là 6s đến 8s là 1 con quái => 1 phút 8 - 10 con => suy ra đươc số exp ngay thôi
Dung la kill 1 con quai khoang 8s, +2 s chay lai quai khac la 10s --'> 1p dc 6 con quai --> 1h dc 360 quai ----> full pt moi con cho la 350 exp ----> 360 x 350 = 126000 exp/h

Ai ranh tinh tiep 16h 100%, roi 80%, tru thoi gian bao tri, ve thanh mua ban, dap do.....blah blah.
EM quên 1 điều là 1 phút đó party 8, thì có ít nhất 6-7 người khác cũng đánh quái nữa mà
Team e cũng vip nhất nhì sv, mà ý a nói là mỗi người trong pt solo 1 con quái hết 6~8 giây. Cái 6~8 s kia là 4 5 người xúm lại bem mới kill nó trong 6~8 giây đấy.
Tối đi làm về e làm clip cho a xem.
@Lion_King Em định làm cái clip pt8 train quái 49 50 7 chiến 1 dp dame ko pải lớn nhưng cũng chả nhỏ.
Cơ mà đi làm về thì 1 ông đã nghỉ game mất (HuyCaMap), giờ pải làm lại pt.

Nói chung a LK nói dựa trên công thức là đúng, nhưng từ công thức nó đến thực tế nó khác nhau nhiều lắm a, theo công thức thì đúng là 1 tháng tụi e có thể train tới 6x. Nhưng thực tế thì cũng như a nói, còn dame def, còn delay của auto khi target quái, time chạy qua chạy lại đánh quái.
Chưa kể như a nói "EM quên 1 điều là 1 phút đó party 8, thì có ít nhất 6-7 người khác cũng đánh quái nữa mà" là ko đúng, e đã từng là top 1 sv, hiện giờ đã rớt xuống top 9, đồ đạc dù ko vip nhưng cũng chả thua ai. Nhưng 1 mình e solo quái 49 50 ít nhất phải 13s cho quái 49, 15s cho quái 50 mới kill được, hoàn toàn ko pải 6-8s như lời a nói.
Video e solo quái 49 50, 13s cho quái 49, 15s cho quái 50.
@Lion_King @Lion_King @Lion_King
A @Lion_King xem thử nè, e chỉ muốn clear vẫn đề này hơn chút thôi, mong a đừng giận e.
Chủ yếu là chỗ 6~8s kill 1 quái như a nói e test thấy ko đc như vậy dù đồ ko hề yếu, dame cũng chả nhỏ.
Thực tế là 13~15s kill 1 quái (trong video), gấp đôi luôn, chưa tính mấy cái delay target của auto, chạy qua chạy lai đánh quái, giới hạn exp auto.....
Theo như a thì pt 8 người thì mỗi người có thể kill 1 quái trong vong 6~8s, cơ mà 1 người solo quái thi ko thể nào kill nhanh như vậy được, chỉ nó bu lại hấp diêm nó thì mới đc vậy thui
Vậy làm sao để được 6~8s kill 1 quái kia để dc hơn 1 ngày là lên 1 lv. Hay là tụi e train sai cách, hiện tại đang train bãi 49 50 (vì các máp 5x chưa mở).

le son

Gia nhập giang hồ
A @Lion_King xem thử nè, e chỉ muốn clear vẫn đề này hơn chút thôi, mong a đừng giận e.
Chủ yếu là chỗ 6~8s kill 1 quái như a nói e test thấy ko đc như vậy dù đồ ko hề yếu, dame cũng chả nhỏ.
Thực tế là 13~15s kill 1 quái (trong video), gấp đôi luôn, chưa tính mấy cái delay target của auto, chạy qua chạy lai đánh quái, giới hạn exp auto.....
Theo như a thì pt 8 người thì mỗi người có thể kill 1 quái trong vong 6~8s, cơ mà 1 người solo quái thi ko thể nào kill nhanh như vậy được, chỉ nó bu lại hấp diêm nó thì mới đc vậy thui
Vậy làm sao để được 6~8s kill 1 quái kia để dc hơn 1 ngày là lên 1 lv. Hay là tụi e train sai cách, hiện tại đang train bãi 49 50 (vì các máp 5x chưa mở).
ahihi minh lv 38 1 ngay len dc co 30% ne bạn

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ảnh xem tình hình k vào được sv em đã làm mọi cách và nhờ mod adm hỗ trợ và vào sv rồi kêu nhà mạng RS cấu hình modum cài mạng mới đường truyền mới win mới mà vẫng k được
cái file yb_fnt.dll ở topic bên kia e thử chép đè vào chưa? Trường hợp này a đã gọi cả support mạng bên a xem nh rất kì quái, ko hiểu được. Bên anh chấp nhận kết nối, nhưng khi chờ gói tin đầu tiên từ bên e gửi đi thì ko đc, ngắt kết nối từ phía bên e :(

Jess

Gia nhập giang hồ
cái file yb_fnt.dll ở topic bên kia e thử chép đè vào chưa? Trường hợp này a đã gọi cả support mạng bên a xem nh rất kì quái, ko hiểu được. Bên anh chấp nhận kết nối, nhưng khi chờ gói tin đầu tiên từ bên e gửi đi thì ko đc, ngắt kết nối từ phía bên e :(
:( em cũng chịu khó fix lắm em chạy đường truyền mới là anh hiễu mod vs adm cũng hỗ trợ mà k đc chả hiễu bị gì face ip thì vào đc nhưng chỉ 5p là lại dis :( chả lẽ h mua máy mới + thêm 1 mạng mới nữa. hôm qua lúc mới cài lại win thì vào đc bt mà sau đó bị dis ra là xong phim luôn ạ

haiphongfamily

Gia nhập giang hồ
:( em cũng chịu khó fix lắm em chạy đường truyền mới là anh hiễu mod vs adm cũng hỗ trợ mà k đc chả hiễu bị gì face ip thì vào đc nhưng chỉ 5p là lại dis :( chả lẽ h mua máy mới + thêm 1 mạng mới nữa. hôm qua lúc mới cài lại win thì vào đc bt mà sau đó bị dis ra là xong phim luôn ạ
Xóa game cop bản cài sẵn của máy người nào chơi ngon về thử :D

cubitrung

Binh Nhất
đen thôi ml . tao cũng lạy cái mạng mày thôi . chình bày vơi ad là tư lực BT ngày mùng 2 - hay 1-1 í xem có hướng giải quyết không

Bên trên