Anh em bên Dzo qua báo danh !

hieubong

Gia nhập giang hồ
Khi nào ra sv chính thức mọi người chỉ bảo thêm cho mình. còn nhiều chức năng mà mình chưa có cơ hội khám phá :v xin 1 slot đp train đợi HBQ nha :3

hungyx

Gia nhập giang hồ
Đã éo biết thì im cmnd

Lần sau xem xét kĩ rồi hãy phát biểu nhé.

Đây này thời gian đây này mở to mắt ra @@ 05/12/2011 nhé.
à lâu quá nên ko nhớ lắm. dcmm <:-P
vận tốc ánh sáng nhanh hơn tốc độ âm thanh vì vậy trước khi phát biểu người ta mới phân biệt giữa thú với người =))

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
à lâu quá nên ko nhớ lắm. dcmm <:-P
vận tốc ánh sáng nhanh hơn tốc độ âm thanh vì vậy trước khi phát biểu người ta mới phân biệt giữa thú với người =))
^^ đợi mod vào rồi chú sẽ được band acc vì chứ dcmm nhé ^^:D
mà tự nhiên nói:"vận tốc ánh sáng......thú với người".
Nói thật nghe xog câu này tôi đéo hiểu bạn viết cái gì luôn.lảm nha,lảm nhảm,luyên tha,luyên thuyên...
Hãy nhớ mình chỉ là 1 hạt bụi của cái thế giới này....và tốt nhất đừng nói đến vận tốc hay âm thanh ....
(Nghe giống giáo sư,nhà nghiên cứu nắm.....mà bạn thì lên biết bạn đang làm gì và là ai ^^)

hungyx

Gia nhập giang hồ
^^ đợi mod vào rồi chú sẽ được band acc vì chứ dcmm nhé ^^:D
mà tự nhiên nói:"vận tốc ánh sáng......thú với người".
Nói thật nghe xog câu này tôi đéo hiểu bạn viết cái gì luôn.lảm nha,lảm nhảm,luyên tha,luyên thuyên...
Hãy nhớ mình chỉ là 1 hạt bụi của cái thế giới này....và tốt nhất đừng nói đến vận tốc hay âm thanh ....
(Nghe giống giáo sư,nhà nghiên cứu nắm.....mà bạn thì lên biết bạn đang làm gì và là ai ^^)
ấy ấy . trước khi nói người khác hãy nhìn lại bản thân đã . mún người khác tôn trọng mình thì trước đó mình phải tôn trọng người khác. nếu còn đang đi học thì khuyên chân thành về học lại cái bài giáo dục công dân năm lớp 9 đi . còn nếu đã đi làm thì tôi xin ngừng tại đây . vì nói với cái loại VÔ VĂN HÓA thì mình cũng ngang bằng nó thôi . =))

hungyx

Gia nhập giang hồ
@ ko hiểu từ dcmm à . dịch cho nghe nhé là ĐƠN CÔI MỘT MÌNH ĐÓ =)) . não người được chia ra 3 phần . NÃO THÚ .NÃO BÒ SÁT VÀ ĐẠI NÃO . đừng để não thú lấn áp nhé =))

hungyx

Gia nhập giang hồ
Đã éo biết thì im cmnd <<< a taokao dịch giùm e từ này với . não e chưa phát triển để học mấy từ mới này <:-P

KangTa

Gia nhập giang hồ
Tên NV : DTTDxKangTa
Sv : Thần Điạ
Lv : 79
Char : Thương Tà
Mục đích : Cùng HIVAIDS Guild tham gia HKLK này ~ Và để qiao lưu cùng mọi người 1

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
ấy ấy . trước khi nói người khác hãy nhìn lại bản thân đã . mún người khác tôn trọng mình thì trước đó mình phải tôn trọng người khác. nếu còn đang đi học thì khuyên chân thành về học lại cái bài giáo dục công dân năm lớp 9 đi . còn nếu đã đi làm thì tôi xin ngừng tại đây . vì nói với cái loại VÔ VĂN HÓA thì mình cũng ngang bằng nó thôi . =))
xem thông tin thì cũng thấy 27t rồi.
Ở đây 27t đều lấy vợ hoặc là người đứng đắn,đàng hoàng,lịch sự,....
Còn đây ko khác thằng trẻ trâu ^^.
27tuoi mà đi chấp thằng 17tuoi ^^:))
Kết luận:27 tuổi -> trẻ trâu ^^

XiaoTi

Binh Nhất
đề nghị Hungyx và TaOkaiO k cãi nhau trong này nhé. box của ngta mà 2 người làm trò gì vậy, tớ mà là mod là cho 2 ng ra đảo rồi đó. ae nc vui vẻ vs nhau cứ móc khoé nhau là sao nhi?:mad:

Bên trên