Anh em bên Dzo qua báo danh !

NGUYHIEM

Binh Nhì
Này thì dzo !
Tên NV: NGUYHIEM + NGUYHlEM
Char: Đao nữ + DP nữ
Thế lực: Tà phái
Guild HIVAIDSHouse
Lv: 94 và 94
Sev: Thần Địa

Kay

Gia nhập giang hồ
mặc dù bị hút máo thê thảm k muốn nhắc tới nhưng thôi báo luôn cho xôm :v

zlKaylz
Đao Tà
Guild: BHPhoenix
Lv: tròn 100 bán acc
Sv: Thần Địa

đi solo với đại ca Thôn từ 5x nên kể ra cũng ít có quen ai :) hiến máo với cái CTP + AC suốt 3 4 tháng gì đó up 100 thăng chức xog chia tay Dzo luôn :v chịu d' nổi

sepga

Gia nhập giang hồ
Tên: ZzRENzZ
CHAR đao tà SV DL (đả nghỉ )
Tên: 1stNinja ( còn onl để nc với bạn cho vui)
Char: thích khách (BC HacPhongGuild bị tên nào giải tán đang tìm nguyên nhân )

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Tên nv: YulgangvnKteam
Sv: TD
Lv: 59 và gần 2 chục cái acc lv 6x đệ tử cầy thuê
Char cung 9 100%

MrShj

Thượng Úy
Sau 3 ngaỳ vắng bóng , thấy anh em điểm danh sội động ,mình vui wa , vì có dịp để mình chào nhau những người bạn cũ , có dịp chúng ta gặp lại nhau sau 3 tháng ,5 tháng , thậm chí có người đã từ giã HKGH cả năm .
Hnay chúng ta lại tụ họp , chứng tỏ chúng ta vẫn nhớ HKGH và luôn dõi theo nó .

Và Shj thấy : tình cảm của các bạn là tình yêu cho 1 HKGH vui vẻ , 1 thời đáng nhớ , chứ k phải vì HK của 1 nhà phát hành nào . Đó là lý do chúng ta có mặt đông đủ hnay .

p/s : mình thấy còn ít lắm nhá ! :D

XiaoTi

Binh Nhất
Sau 3 ngaỳ vắng bóng , thấy anh em điểm danh sội động ,mình vui wa , vì có dịp để mình chào nhau những người bạn cũ , có dịp chúng ta gặp lại nhau sau 3 tháng ,5 tháng , thậm chí có người đã từ giã HKGH cả năm .
Hnay chúng ta lại tụ họp , chứng tỏ chúng ta vẫn nhớ HKGH và luôn dõi theo nó .

Và Shj thấy : tình cảm của các bạn là tình yêu cho 1 HKGH vui vẻ , 1 thời đáng nhớ , chứ k phải vì HK của 1 nhà phát hành nào . Đó là lý do chúng ta có mặt đông đủ hnay .

p/s : mình thấy còn ít lắm nhá ! :D
thế m còn đòi = nào nữa. thế này là vui lắm rồi [-O<

MrShj

Thượng Úy
Vẫn còn rất nhiều Nv ẩn danh , chẳng hạn như HoaQuynhAnh vẫn dang đọc topic này mà k cmt .
PeBi , CoUtBangGia , ThuThaoLove , holytieutho ( và G cố ấy ) . Agerno , ....và rất nhiều , k nhớ nỗi .

Bên trên