Anh Chị Em ở Bình Thuận vào điểm danh nào!

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Tổ chức off cũng chỉ đc một số người chứ chưa đủ đông. Người đang làm việc tại xì phố, người bán cà lem tại vùng quê, người già nghỉ mát tại hawai, người trẻ la cà quán cóc. Túm lại sau này game open những người đại diện cho bộ lãnh đạo trong G off là chính.
Không biết các Bác thế nào chứ em là em về BT với BX là lên nhà BigGays Off 1 hôm xem hắn uống được bao nhiêu về khai báo với các Bác 4rum :)

Stone_Kids

Gia nhập giang hồ
không biết Bác Stone_Kids nói là 31 người.. zậy các Bác kia đâu hết rồi :-/ mới có 16 người à. buồn nhĩ.. đề nghị các bác khác vô báo danh ngay nào...
dự là 24/9 minh zề quê. 2/9 các Bác tổ chức off trước đi :)

29 này à cũng được , chọn thứ bảy or chủ nhật nhé , cả tuần em chỉ rãnh rỗi được 2 hôm đó , không thì tổ chức ra mũi né tắm bùn đi :P !
[/url][/IMG]

o0okingo0o

Hạ Sĩ
hôm nào ra gặp mặt :D
em cứ cho a cái lịch cụ thể được không. giờ a đang ở HCM chứ không có mặt ở BT em ơi.. cho a cái hẹn đi để a tò te tú tý với em :P
mà sao em online trễ thế hôm nào cũng thấy comment sau 10h không à..
mà a gặp mặt em như thế nào đây ?? check mail thì toàn tin quảng cáo không àk
Ta méc bx mi dám lăn nhăn vs cô hàng xóm. Về phần cô hàng xóm mi yên tâm để ta giúp cho. =))
cô hàng xóm mà lăn tăn làm gì :D Hotgirl chân dài a mới chơi :))

BigBoys

Binh Nhất
em cứ cho a cái lịch cụ thể được không. giờ a đang ở HCM chứ không có mặt ở BT em ơi.. cho a cái hẹn đi để a tò te tú tý với em :P
mà sao em online trễ thế hôm nào cũng thấy comment sau 10h không à..
mà a gặp mặt em như thế nào đây ?? check mail thì toàn tin quảng cáo không àk

cô hàng xóm mà lăn tăn làm gì :D Hotgirl chân dài a mới chơi :))
Ta chỉ thích cây nhà lá vườn thôi. Xì phố hok xềm

Bên trên