Anh Chị Em ở Bình Thuận vào điểm danh nào!

BigBoys

Binh Nhất
Ai up 35 đầu tiên sẽ làm Bang Chủ nhé nhưng vs điều kiện:
Nhiệt tình và hiểu biết rõ về game (thuận tiện cho việc làm Q Bang, war, pt TLC...)
Là một con trâu vàng đất Việt.
Thuộc nhóm Vip có đồ khủng.
Mọi người ý kiến thêm, có gì sai sót bỏ qua cho hjhj. Riêng mình thì ko thích làm BC đâu, phó cống hiến Kĩ năng làm Q là đủ rồi.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
em moi tap choi cho e 1 ve G binh thuan nhaz
Live:Tp PhanThiet
quang trọng là nhiệt tình thôi bác 92 ơi. cày + cuốt + trẻ trâu + thức đêm đại pháp >> trẻ trâu cày cuốt thức đêm :)) nhiêu đó đủ 1 men guild tốt rồi. xuyên chém gió tý. zậy G mới zui.
Phan Rí , level 10 dp DL zdogame =))) đã nghĩ game , chờ sever anh em gamevn
đó chơi Dzo lên đc 68 thì phải nghĩ " do lag + AD vs Mod không nhiệt tình " thua xa HV nên nghĩ "

Nhiệt tình và hiểu biết rõ về game (thuận tiện cho việc làm Q Bang, war, pt TLC...)
Mọi người ý kiến thêm, có gì sai sót bỏ qua cho hjhj. Riêng mình thì ko thích làm BC đâu, phó cống hiến Kĩ năng làm Q là đủ rồi.
giờ cứ góp gió thành bảo 2pic này đi khi nào a ce BT xom xom thì hỏi ý kiến các Bác ấy ntn. chứ giờ chưa biết đc gì..

o0okingo0o

Hạ Sĩ
mới tắm mua SG chán ghê. mới đi từ Đại Lý về mua ào ào chẵn có áo mua, về tới Cty ướt như chuột. không biết chiều về có bệnh không nữa

Ngô Gia Huang

Gia nhập giang hồ
Ai làm BC là phải đều như bạn nói à !?
Nghe sao sao ấy

Bên trên