Anh Chị Em ở Bình Thuận vào điểm danh nào!

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Ai xung phong làm Bang Chủ hiệu lệnh thiên hạ ko zệ. Hô hào còn Yếu quá
theo tình hình thì chưa có 1 ai đủ cân nặng và sức khỏe có thể đảm nhiệm được 1 việc to lớn như thế này.
Giờ em xin có ý kiến ý cò..
chấp nhận 1 Guild chưa có BC " Bầu 1 ứng cử viên sáng láng" làm chứ vụ điều hành Guild. Sau này lập Guild sẽ tập hợp ý kiến menber rồi quyết định xem ai có thể nhận được ngồi ngai vàng ..

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Còn cái Tên Guild Bác nào có ý kiến không ạ. Đúng là tên Guild Bá Vương Guild thấy cũng đẹp và hay :-/ nhưng cái tên thì giống 1 server HK, Guild thì đã có tên từ các Server khác. nhưng nói thế thì cũng không được. như 1hit hay HắcPhong chắc chắn là sẽ có ở server này.
Các Bác cho ý kiến và em sẽ theo lời các Bác. em có 1 số tên thế này.
PhanThiết..
BìnhThuận
BáVương..
Google..
Search..
các Bác cho thêm ợ

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Bá Vương Bang dễ nhìn hơn.
Vân Bác, em sẽ tập hợp ý kiến hết tuần này xem thế nào. giờ các Bác cứ chém gió đi ạ!! giờ em rảnh rổi thì viết ít nội Quy hay chuyện từ lư bí đao nào.
Các bác ghé topic Bình Thuận vui lòng để lại cm. Để tiện cho việc chọn BC và trường phái.
không phải a cũng rảnh như Bác đâu ạ :P

BigBoys

Binh Nhất
Vân Bác, em sẽ tập hợp ý kiến hết tuần này xem thế nào. giờ các Bác cứ chém gió đi ạ!! giờ em rảnh rổi thì viết ít nội Quy hay chuyện từ lư bí đao nào.

không phải a cũng rảnh như Bác đâu ạ :P
Ta đâu có rảnh... dù 1 phút rỗi cũng ghé vào topic Bình Thuận này chém tờ rim của bác.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Tính ở Bình Thuận ko đủ số lượng đông đảo đâu. Tuyển ng ngoài ko sao, vui vẻ kết bạn là chính
okee Men :) nhưng có 1 số vấn đề nữa đây.. đưa ra Bang Quy khá nhiều chẵn ai đọc.. Tạo Post đăng ký lập Guild tuyển nhân sĩ thì khá dễ nhưng vấn đề bay giờ là làm thế nào để tạo dựng Guild. cái này mới quang trọng. chứ gamer có thể vào rồi ra Guild thì đâu còn gì là Guild

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Vào mục box lập topic BaVuongBang tuyển member... Đặc cọc luôn cái tên
zậy tên Guild là Bá Vương Bang rồi!!
Nội Dung.
1 số lượng khá lớn ở Forums muốn có 1 nơi trú chan nghĩ dưỡng xả sờ trét, nên quyết định tạo lập Guild BVB.
. . .
Chiêu mộ các Hiền sĩ Khắp mọi vùng đất nước...

( sẽ tạo 2 topic: 1 .. BVB đăng ký và báo danh. 2 chém gió BVB )

Bên trên