LỖI An unexpectect bug occured..., sau đó thì 2 clients phải tắt game

Masya

Binh Nhất
Muốn hỏi các ad là cái lỗi liên hoàn này có thể fix đc hay không hay sev đã chấp nhận sống chung với nó :|

Masya

Binh Nhất
Bạn bị sao ? trình bày cụ thể
lỗi này do game hoặc server thôi, ko phải do máy
Khi chuyển nhân vật sẽ có phần trăm nhảy ra hộp thoại " An unexpected bug occurred ...." sau đó thì nếu đăng nhập lại sẽ báo là máy đang chạy 2 clients và buộc phải out client còn lại mất luôn pt. Nhiều lúc out game ra đàng hoàng vào lại vẫn báo là máy đang chạy 2 client phải out cả acc còn lại tìm lại pt rất khó và vô cùng ức chế

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Khi chuyển nhân vật sẽ có phần trăm nhảy ra hộp thoại " An unexpected bug occurred ...." sau đó thì nếu đăng nhập lại sẽ báo là máy đang chạy 2 clients và buộc phải out client còn lại mất luôn pt. Nhiều lúc out game ra đàng hoàng vào lại vẫn báo là máy đang chạy 2 client phải out cả acc còn lại tìm lại pt rất khó và vô cùng ức chế
Chuyện thường ngày ở huyện, tạm thời sống chung với lũ đi bạn.:((:((:((

Khi có party ổn định thì nói chủ key nó đặt lênh auto party, bạn siêng cày cuốc thì kiếm party không khó lắm đâu.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

acc đầu tiên ko được out, log acc thứ 2 thi out ra bình thường, tuyệt đối ko đc out acc đầu tiên
cái cái hộp thoại bác nói là do client của server ko đồng bộ nên bị vậy, không phải do máy nên chỉ biết đợi BQT fix thôi :)

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Em làm như bác hướng dẫn, khá OK nhưng lâu lâu nó cũng XYZ 2 acc luôn:((:((:((.

Nhưng riết rồi quen :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, chơi game thư giản thôi mà~o)~o)~o)

Masya

Binh Nhất
acc đầu tiên ko được out, log acc thứ 2 thi out ra bình thường, tuyệt đối ko đc out acc đầu tiên
cái cái hộp thoại bác nói là do client của server ko đồng bộ nên bị vậy, không phải do máy nên chỉ biết đợi BQT fix thôi :)
Bạn phụ trách fix lỗi nà yah, sao ko thấy mod nào trả lời

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Bạn phụ trách fix lỗi nà yah, sao ko thấy mod nào trả lời
chỉ là kinh nghiệm thui
mấy lỗi này chỉ có những thanh niên cấp cao như boss development mới làm đc
còn mấy mod với mấy người từng trải chỉ là fix lỗi ko vào được game do máy tính, còn cái này là client và server thif chịu :D

VictorLe

Binh Nhì
bị hoài à, chắc ket acc, nên nếu bị out 1 acc thì chịu khó chờ tí 20-30s đừng log vào liền là bị thông báo ko dc chạy quá 2 clients. Nhiều lúc mua tên mà đè full cái loại tên đã có sẵn là dis liền =))

Enies

Hạ Sĩ
Cũng mong AD nếu có thời gian rảnh thì lưu tâm tới
Để trải nghiệm chơi game được tốt hơn nhiều nữa
:D:D còn vấn đề nào quan trọng thì được ưu tiên xử lý trước

Bên trên