THẢO LUẬN Ai remind hộ phát

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Harry_Kyer

Binh Nhất
Đã nói từ đầu, nếu đã drop viên này thì cũng chả khác gì mấy sv pri tàu, đừng nói đến vui admin test và điều chỉnh nó cân bằng. Bản thân cái viên ngọc này đã ko cân bằng rồi. Cái khác biệt duy nhất là sv pri nó cho viên này drop everywhere, nên ai cũng như ai còn đây thì các bạn biết rồi đấy :D

Harry_Kyer

Binh Nhất
Mà thôi stop đi các chế, sv của họ, mình user mình có quyền ý kiến, nhưng quyết đinh cuối cùng vẫn là của các boss. Cảm thấy ko dc thì thanh lý acc chia tay sớm bớt đau khổ, ko thì cứ âm thầm mà chơi thôi các chế ;;)>:D<

Midnight

Gia nhập giang hồ
Mấy bác tào lao ghê.

khoảng 3x~6x cho dù có là nin hay cung mang vào, crit xanh lên cao lắm 4 dòng ab cũng cỡ 50~60 dmg xanh thôi.
cho dù 8x đi nữa thì sự chênh lệch giữa người mặc ac ab 4 với ac khí công đặc trưng 4 dòng cũng chênh lệch k nhiều.
và cái k nhiều đó để bổ sung cho tỉ lệ giữa thắng và thua, giữa mạnh và yếu.
nó có drop thì có nghĩa là bạn mua được, và bạn có tỉ lệ nhặt được, và bạn có quyền bán hoặc giữ ops.
chơi game thì phải có rare items, phải có những cái rate rất nhỏ như vậy, bạn đủ sức thì bạn chơi, bạn k đủ sức thì bạn đi tìm cách khác mà giết được người ta.
cái ac ab4 hiện tại sau này 11x+ mới mạnh, giữ drop rate thì lúc có người chạm được mốc 11x thì mình tin ít nhất cũng vài chục cái ac ab 4 rồi. ai ngon thì xúc, ai mạnh thì chơi, tự nhiên cấm cản người ta tạo cái mốc bứt phá ra khỏi cái guồng full set +10 là max ?
cơ bản khi nào nó update pill VH, prem này nọ thì cái đó mới là chênh lệch giàu - nghèo, còn giờ mình thấy item kiểu này chả là vấn đề gì lớn.
nhưng mấy bạn chưa biết là chế tạo thuốc, set võ hoàng, set sup, ops trang sức, v.v.. còn mạnh hơn rất nhiều, và những cái đó k cần may mắn hay gì cả, bạn kiên trì là bạn có.
game còn nhiều cái khắc chế lẫn nhau lắm, tùy con đường bạn chọn thôi.

Harry_Kyer

Binh Nhất
Mấy bác tào lao ghê.

khoảng 3x~6x cho dù có là nin hay cung mang vào, crit xanh lên cao lắm 4 dòng ab cũng cỡ 50~60 dmg xanh thôi.
cho dù 8x đi nữa thì sự chênh lệch giữa người mặc ac ab 4 với ac khí công đặc trưng 4 dòng cũng chênh lệch k nhiều.
nó có drop thì có nghĩa là bạn mua được, và bạn có tỉ lệ nhặt được, và bạn có quyền bán hoặc giữ ops.
chơi game thì phải có rare items, phải có những cái rate rất nhỏ như vậy, bạn đủ sức thì bạn chơi, bạn k đủ sức thì bạn đi tìm cách khác mà giết được người ta.
cái ac ab4 hiện tại sau này 11x+ mới mạnh, giữ drop rate thì lúc có người chạm được mốc 11x thì mình tin ít nhất cũng vài chục cái ac ab 4 rồi. ai ngon thì xúc, ai mạnh thì chơi, tự nhiên cấm cản người ta tạo cái mốc bứt phá ra khỏi cái guồng full set +10 là max ?
cơ bản khi nào nó update pill VH, prem này nọ thì cái đó mới là chênh lệch giàu - nghèo, còn giờ mình thấy item kiểu này chả là vấn đề gì lớn.
nhưng mấy bạn chưa biết là chế tạo thuốc, set võ hoàng, set sup, ops trang sức, v.v.. còn mạnh hơn rất nhiều, và những cái đó k cần may mắn hay gì cả, bạn kiên trì là bạn có.
ố ye

noel2006

Gia nhập giang hồ
Mấy bác tào lao ghê.

mình thấy bình thường thôi, có ngọc này train vẫn còn cái để hy vọng, nhặt được bạn lấy $ làm sét ^^

Midnight

Gia nhập giang hồ
mấy cái đo chức năng còn chưa được add, mơ mộng tới lúc nó ổn định chắc còn khướt, e đang định qua bên sv thái chơi mà ngại tiếng thái quá đây ~X(
thì cứ thế nó update từ từ, ai k theo kịp xu hướng thì rớt lại, cho dù có mạnh thời điểm bây giờ mà sau này k đua thì cũng tạch, game nó phải thế :D
sv thái hình như có 1 thằng bên gamevn chơi ổn lắm, có tiếng anh luôn, bác tìm thử

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
Sv này dc gọi là Tân Hiệp Khách Giang Hồ mà, phải có gì mới mẻ mới hấp dẫn chứ, vậy mà cũng phàn nàn >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên