THẢO LUẬN Ai moi bi khoa acc nhao` vo choi cho vui

TUNGJOBS

Gia nhập giang hồ
Thú thiệt, mình để trong pet cho chừa chỗ trống, mod cứ check thoải mái, còn > 60 cái hay 80 cái gì đó, hết event mình mở ra xem thì ai ngờ vẫn còn, xài thử để thì vẫn được nhưng chỉ là train thôi, có 3 cái xong rồi để đấy, ko bỏ trong auto tự nóc làm gì.
Đi làm cả ngày về train ko mấy quan tâm lắm, cũng hay báo bug cho admin cứ check fb mess Hồ Minh Tùng, nếu bug này mà biết thì đã báo rồi mà tận từ mấy tháng trước nữa chứ, thiệt tình hết sức nản, event đã xài lồng hết event lỡ táy máy xài 3 cái cũng bị :((.
Cũng giống như việc đứa trẻ lạc lõng giữa đời không được đón trung thu, đến khi trung thu tàn rồi lỡ lụm được đèn của người khác vứt đi để chơi là việc không nên, không hay một chút nào hic!

baochan12a

Gia nhập giang hồ
cai nay em chiu bi khoa e co tinh` xai cho het de trat kho.Ma` vut di suy nghi lai loi` ba me va thay co e day luc' nho cai gi minh` lam` ra phai? biet tran trong ko nen vut di phi' lam' nhu vay la e dau co sai cho nao dau nhi? kkk

Hochoi

Binh Nhì
Theo tôi nên ân xá hết vì các bạn ấy sài không ảnh hưởng tới người khác (pk người khác), server hiện tại đang vắng, cho các bạn ấy nghỉ lại càng vắng. Mà cũng một phần lỗi ở ad, khi xóa không xóa hết ở mọi nơi nên các bạn ấy thấy tiếc của xài thôi mà.

TUNGJOBS

Gia nhập giang hồ
Các bác dính bug này mới biết là lỗi trùng hợp thôi, và không phải người chơi cố í tìm ra hay cheat gì cả. Lỗi bên phía game nhưng khi không báo thì lỗi thuộc về người chơi, thật lạ lùng trong khi iteam có thể delete ngay sau đó 1 tuần lúc bảo trì (ngay sau 1 tuần từ tháng 9 rồi ạ) không phải tháng 11 này. Với admin thì 2 ngày 3 ngày nó nhanh lắm, nhưng với cá nhân mà nói nó cũng ảnh hưởng tới quá trình phát triển nhân vật của mình lắm, buôn bán, cày cuốc này nọ tạm trì hoãn!

Bên trên