Ai ko được Test vào Đây đỡ nhớ HK nào @@@@@@@@@@

thantuycung

Binh Nhì
dự mở SV này cho anh em ko được tets yulgangvn............... vào đây anh em sẽ đỡ nhớ HK hơn.............. thấy anh em lúc nào cũng mún chơi nhưng phải chờ lâu nên tui quyết ru~ anh em wa day^................. khi nào SV yulgangvn.com mở sẽ off.......................http://yulganglg.com/

đừng nạp @ nhé \m/\m/
Ten NV:
zo Pm tui nhe' minh` cung pt di danh' coc' TenNV: o0oKim0o0
1 it thong tin : EX : x10 cao' cao' het'
chơi rùi. lv 70 out k chơi nữa. lên lv lâu lắm nếu k có đồ ngon. quái thì mạnh vãi chà. df 650 quái 65 đánh 200 máu. OMG sao dám đi quái 67 đây :(

Kim

Gia nhập giang hồ
noi dieng tui 60 def 421 wai 8x danh co 325 mau' nek`.......... SV sua~ loi~ rui` ong^ oi... ong nghj~ bao lau rui` :D

ImmortalSoul

Binh Nhì
vầng, và đây là 1 hình ảnh trong game @@ :)))))))))))

ko nhớ rõ mình bấm vào cái gì mà có chữ dzo đồng :)))))) chắc cái này với bên dzo là một source :))))) chẳng qua dzo fix khác :))

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ
vầng, và đây là 1 hình ảnh trong game @@ :)))))))))))

ko nhớ rõ mình bấm vào cái gì mà có chữ dzo đồng :)))))) chắc cái này với bên dzo là một source :))))) chẳng qua dzo fix khác :))

Bác ở trên trời rớt xuống hả. File việt hóa dó dịch từ client dzogame sang thì còn chữ dzo thôi :)) YulgangVN vẫn còn đấy, OPEN BETA chắc sẽ sửa

ImmortalSoul

Binh Nhì
Bác ở trên trời rớt xuống hả. File việt hóa dó dịch từ client dzogame sang thì còn chữ dzo thôi :)) YulgangVN vẫn còn đấy, OPEN BETA chắc sẽ sửa
cái này đâu liên quan đến YulgangVN bạn :eek: mình đang chơi server thớt chỉ mà :eek: ý mình nói cái nằy chắc giống với source của dzo hồi chưa ra mắt ấy :v

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ
cái này đâu liên quan đến YulgangVN bạn :eek: mình đang chơi server thớt chỉ mà :eek: ý mình nói cái nằy chắc giống với source của dzo hồi chưa ra mắt ấy :v
Bạn không hiểu hả. Chỉ là vấn đề dịch thuật copy sang chưa sửa thôi. Source liên quan gì đâu @@
Còn mấy sv private này thì toàn dùng source TQ. Không liên quan đến dzogame, Source TQ thế nào thì có 1 topic LK so sánh đấy

Mà thôi bàn cãi làm gì :D kệ mịa nó đi

Điệp

Gia nhập giang hồ
.... Ủa ? Còn có nhiều SV HK vậy hả ?! Ai có thể cho mình danh sách có bao nhiêu SV được mở và của những nhà phát hành nào ko ?!

ImmortalSoul

Binh Nhì
Bạn không hiểu hả. Chỉ là vấn đề dịch thuật copy sang chưa sửa thôi. Source liên quan gì đâu @@
Còn mấy sv private này thì toàn dùng source TQ. Không liên quan đến dzogame, Source TQ thế nào thì có 1 topic LK so sánh đấy

Mà thôi bàn cãi làm gì :D kệ mịa nó đi
uh, hiểu rồi. Nói chung nó là cái private chơi tạm ấy mà :))

Bên trên