Ai còn nhớ thời asiasof

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
Để nhớ thử xem các cao thủ hồi đó của HK có ai (mình chơi ở sv BBC)
Các cao thủ thời kỳ đầu của hk
Tà thì có : CuiBapSoMot, o0oBoKinhVano0o,Onimusha1010,Bạch Cốt Tinh,Nguyệt Kiếm, Wuming2006, ThuongQuyVuong, DatMa, HoaDaMaTruong ...
Chính thì có : Vodaokiemsi, LINHXINH, Rose, LordXaLi, KiemRongTuCa, nhucgandaisu, BabyArmani87, Dracula9999, LongPhiBatBai, nhtabcd3 ,phongvuthuong...

Sau khi các cao thủ trên bắt đầu quy ẩn dần (cắm đầu vào bot) thì 1 số mới nổi lên, điển hình :
Tà : VienKhoi, ngaykoem1985, MrTayTo, daothanh, WhiteFang, NgocHang, xXxNumber1xXx,...
Chính : BoVanThien,1 loạt cung chính (5,6 tên mà quên hết rồi nhớ được mỗi SharpShooter),...
Phần lớn thời kỳ sau là phiên bản PTTTien nên bên 9 toàn chơi cung và cũng đi pk toàn = cung

Sau ra thêm phiên bản BHBC thì thêm 1 số cao thủ nữa,nhưng lúc đó HKAS sắp tàn rồi nên cũng chả để ý lắm,nổi bật nhất thì chỉ có cặp TieuPhongCB với xXxMaiYeuAnhxXx

Còn các cao thủ về lv thì có 2 tên trâu cày nhất là phongvancb của 9 với kittenlittle của tà,nghe đâu khi sv đóng thì họ cũng gần ngưỡng 120.
Trí nhớ có hạn ,nhớ tới đó thôi,hôm nào nhớ thêm thì nêu tiếp :D

À quên,cùng thời với CuiBap,DatMa thì nghe bên TMC cũng có các cao thủ khét tiếng như TanSat, galaxy, Matrix, Ác Ôn Nông Thôn của tà, Wuming, BePhuong, DALE, BaoQuanHuynh của 9,tiếc là ko chơi bên đó nên ko biết gì nhiều về họ.
Tui chơi bên BBC để nhớ lại vài con "hàng"<:-P
Bên tà: thằng CuiBapSoMot acc nó chắc cũng 4 5 thằng chơi 24/24 =)), Bach Cot Tinh thì giàu quá rồi đồ vip khỏi nói, DatMa thuộc hàng bot, hack ko tính:D, Bo Kinh Van cũng ngon lành, WhiteFang ko bít gái hay trai nhưng rất có ấn tượng=P~ . Bên tà lúc tôi chơi đông hơn chính rất nhiều pk nam minh hiệu thì tà lấy thịt đè người>:)
Bên chính:SuThay thương vip nhất bên 9 lúc đó,hay đi giết pt bên tà và cua DP nữ, vodaokiemsi thương chính trùm cắn lén pk kiểu du kích=)), LordXaLi kiếm 9 lúc đó cũng rất có "số":D, nhucgandaisu bá đạo 1 thời gian ngắn trên nam minh hiệu sau này nghe đồn bị hack nghỉ game8-}, còn 1 số ae bên chính kể ra cũng dài . Lúc đó bên chính nói ngắn gọn là "ít mà chất", đồ 9 quá rẻ mà;;)
Bởi vì mình chơi dp nên chỉ ấn tượng mỗi thằng dp bên 9 tên : Ăn Cứt Chó dp "quá vip" =))

ThienLyDocHanh

Gia nhập giang hồ
Nhắc tên Lordxali lại nhớ đến thời đấy cùng train chung với mình. Hồi đấy đang gần năm cuối ĐH mà bị ghiền HKGH, tí thì khỏi ra trường:)). Tên này ốp đồ hay phết, hồi ấy cứ nửa đêm 2 thằng hay thức ốp đồ chung, mình thì bị hack 2 lần, lần nào hắn cũng giúp ốp đồ, Nhưng 1 tg sau phải tập trung làm tốt nghiệp nên phải bỏ game, h 1 vợ 2 con rồi mà vẫn ko quên đc những kỷ niệm ngày ấy, game onl đầu tiên :)

Lion_Roar2

Binh Nhất
Để nhớ thử xem các cao thủ hồi đó của HK có ai (mình chơi ở sv BBC)
Các cao thủ thời kỳ đầu của hk
Tà thì có : CuiBapSoMot, o0oBoKinhVano0o,Onimusha1010,Bạch Cốt Tinh,Nguyệt Kiếm, Wuming2006, ThuongQuyVuong, DatMa, HoaDaMaTruong ...
Chính thì có : Vodaokiemsi, LINHXINH, Rose, LordXaLi, KiemRongTuCa, nhucgandaisu, BabyArmani87, Dracula9999, LongPhiBatBai, nhtabcd3 ,phongvuthuong...

Sau khi các cao thủ trên bắt đầu quy ẩn dần (cắm đầu vào bot) thì 1 số mới nổi lên, điển hình :
Tà : VienKhoi, ngaykoem1985, MrTayTo, daothanh, WhiteFang, NgocHang, xXxNumber1xXx,...
Chính : BoVanThien,1 loạt cung chính (5,6 tên mà quên hết rồi nhớ được mỗi SharpShooter),...
Phần lớn thời kỳ sau là phiên bản PTTTien nên bên 9 toàn chơi cung và cũng đi pk toàn = cung

Sau ra thêm phiên bản BHBC thì thêm 1 số cao thủ nữa,nhưng lúc đó HKAS sắp tàn rồi nên cũng chả để ý lắm,nổi bật nhất thì chỉ có cặp TieuPhongCB với xXxMaiYeuAnhxXx

Còn các cao thủ về lv thì có 2 tên trâu cày nhất là phongvancb của 9 với kittenlittle của tà,nghe đâu khi sv đóng thì họ cũng gần ngưỡng 120.
Trí nhớ có hạn ,nhớ tới đó thôi,hôm nào nhớ thêm thì nêu tiếp :D

À quên,cùng thời với CuiBap,DatMa thì nghe bên TMC cũng có các cao thủ khét tiếng như TanSat, galaxy, Matrix, Ác Ôn Nông Thôn của tà, Wuming, BePhuong, DALE, BaoQuanHuynh của 9,tiếc là ko chơi bên đó nên ko biết gì nhiều về họ.
Sao mình ko thấy Ticu + Tech, 2 kiếm 9 cũng hơi pro đấy. thêm dp antou.... gì nữa. 8x tank cả nmh

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
Sao mình ko thấy Ticu + Tech, 2 kiếm 9 cũng hơi pro đấy. thêm dp antou.... gì nữa. 8x tank cả nmh
Vẫn nhớ tui hả:D lúc đó ko phải khoe tui dp 8x đầu tiên của BBC sắm cây trượng cùi 31 m opt clvc 30 29 29 30, chưởng kamejoko 1 cái là lấy máu liền:)). Lúc đó 1 lần tui xuống NMH là bên 9 nó phải "tấp vào lề mà núp"=)), sau vụ pt tụi thằng DatMa, wuming, panda, dautroc, xinhtuoi ... nói chung là cả pt đang bot YGB nửa dame 1/2 máu quái chết, rồi hack "đóng băng quái", tui thấy trong khi mình train cực khổ vậy tui nó bot sướng quá, thấy game có dấu hiệu "nát" là nghỉ chơi luôn tại lên 8x rất là chua=(( , tóm lại là "1 thời oai hùng nay còn đâu"<:-P

gacon83

Gia nhập giang hồ
bác shadow có vẻ nhớ kĩ quá, em chơi bên thiên mã nên chỉ biết pephuong, dale, onehitbang...... nhớ nhát kỉ niệm ấn tượng nhất phải nói là mùa noel năm đó, tuyết rơi trắng huyền bột, lúc đó mới lv22 thoy, chạy lòng vòng kiếm mấy con tuý giả lộc kiếm nhẫn xuất trần, ta nói nhớ mãi bản nhạc noel đó, giờ vẫn còn lưu lâu lâu lấy ra nghe
Mình cũng bên TMC, lúc ấy vừa lên 6x cầm cây 17m full clvc 24% ch6 lúc ấy cxhua có nv Cung nữa dồ thì full pt8 ngon vãi, chỉ duoc cảm giác vui ấy có 3 ngày thì bị hack sạch. Chỉ có nhớ 1 người đó là Ngo6isaonho va TieuLinhTu thuong 9, Mình là namida và còn mrShj nữa thì phải

MaDaoTn

Gia nhập giang hồ
Vẫn nhớ tui hả:D lúc đó ko phải khoe tui dp 8x đầu tiên của BBC sắm cây trượng cùi 31 m opt clvc 30 29 29 30, chưởng kamejoko 1 cái là lấy máu liền:)). Lúc đó 1 lần tui xuống NMH là bên 9 nó phải "tấp vào lề mà núp"=)), sau vụ pt tụi thằng DatMa, wuming, panda, dautroc, xinhtuoi ... nói chung là cả pt đang bot YGB nửa dame 1/2 máu quái chết, rồi hack "đóng băng quái", tui thấy trong khi mình train cực khổ vậy tui nó bot sướng quá, thấy game có dấu hiệu "nát" là nghỉ chơi luôn tại lên 8x rất là chua=(( , tóm lại là "1 thời oai hùng nay còn đâu"<:-P
nói toi ông là chay tét rồi...nhung DaCuLa dp 9 cung chuong kame Ba dao lam

Lion_Roar2

Binh Nhất
Tui con biet ong treo net nao nua kia :))

Shadow

Gia nhập giang hồ
Tui chơi bên BBC để nhớ lại vài con "hàng"<:-P
Bên tà: thằng CuiBapSoMot acc nó chắc cũng 4 5 thằng chơi 24/24 =)), Bach Cot Tinh thì giàu quá rồi đồ vip khỏi nói, DatMa thuộc hàng bot, hack ko tính:D, Bo Kinh Van cũng ngon lành, WhiteFang ko bít gái hay trai nhưng rất có ấn tượng=P~ . Bên tà lúc tôi chơi đông hơn chính rất nhiều pk nam minh hiệu thì tà lấy thịt đè người>:)
Bên chính:SuThay thương vip nhất bên 9 lúc đó,hay đi giết pt bên tà và cua DP nữ, vodaokiemsi thương chính trùm cắn lén pk kiểu du kích=)), LordXaLi kiếm 9 lúc đó cũng rất có "số":D, nhucgandaisu bá đạo 1 thời gian ngắn trên nam minh hiệu sau này nghe đồn bị hack nghỉ game8-}, còn 1 số ae bên chính kể ra cũng dài . Lúc đó bên chính nói ngắn gọn là "ít mà chất", đồ 9 quá rẻ mà;;)
Bởi vì mình chơi dp nên chỉ ấn tượng mỗi thằng dp bên 9 tên : Ăn Cứt Chó dp "quá vip" =))
Giờ nhớ lại vẫn mắc cười với cái tên AnCucCho,thg này có cả 1 tập đoàn bot AnCucNgua,Ga,Vit,Heo,Bo...
Mà tính cũng bẩn,toàn đi cắn lén pt tà lv thấp ở NMH với BHBC

strongdupt

Gia nhập giang hồ
có ai nhớ 2 con đại phu TINHVE với TuLanThanY bên BBC, đại phu chính không nhỉ, lv cùi bắp nhưng được cái cũng hay chém gió và train với các anh em chính phái.

Kato Scofield

Gia nhập giang hồ
Thời Ass mình còn nhớ rõ về mấy cái Hiệu Ứng khí công cụ thể:
Kiếm:
-mỗi khi giảm 1/2 sát thương thì có 1 lớp vòng màu xanh bao bọc...
-mỗi khi hút máu (Di Hoa TM) thì có 1 vệt đỏ hút từ Crep vào...
Đao:
-phản dame thì có 1 vết đỏ mũi tên xẹc ra...
-phá giáp 20% (BKPG) thì có hình cây cũi chẽ đôi...

Từ thời Dzo thì chỉ thấy chữ nên ko đẹp như Ass lúc trước ...

Ko bik KTeam có thể thêm mấy cái Hiệu Ứng KC như thời Ass ko???
Hi vọng là có vì có thể nói thời HK Ass là 1 thời huy hoàng và để lại nhiều xúc cảm cũng như những kí ức đẹp khó phai cho mỗi Yulganger...
Mong KTeam sớm hoàn thiện và để lại nhiều thiện cảm giống Áss... còn Dzo thì dẹp...

Bên trên