Ai chơi sever eu giúp đỡ phát

Sakuraboy

Gia nhập giang hồ
Hiệp Khách bản Châu Âu này mình chơi thấy không thích. Người chơi ít => bán buôn sau này chắc cũng không thú vị, Abyss Case bán bằng cash (không thích lắm tại không có tài khoản PayPal), thêm mấy tay kỳ thị người Việt Nam (cái này xem trên FB của game) nói riêng và game thủ châu Á nói chung. Bao nhiêu đây vấn đề làm mình vô game thấy lạc lõng sao ấy mặc dù cũng cố kết bạn. :oops: Có khi biết mình người Việt Nam xong rồi nói chuyện thay đổi hẳn thái độ.

khoadainhan8

Gia nhập giang hồ
Hiệp Khách bản Châu Âu này mình chơi thấy không thích. Người chơi ít => bán buôn sau này chắc cũng không thú vị, Abyss Case bán bằng cash (không thích lắm tại không có tài khoản PayPal), thêm mấy tay kỳ thị người Việt Nam (cái này xem trên FB của game) nói riêng và game thủ châu Á nói chung. Bao nhiêu đây vấn đề làm mình vô game thấy lạc lõng sao ấy mặc dù cũng cố kết bạn. :oops: Có khi biết mình người Việt Nam xong rồi nói chuyện thay đổi hẳn thái độ.
nhận add cash HKEU cho các bạn qua Paypal nhé :) giá 1$=22kvnd chuyển khoản qua ngân hàng : vietcombank, viettin bank ! mỗi lần giao dịch thấp nhất là 3$ nhé qua vietcombank :) ! bạn muốn add cỡ nào cũng có! mọi chi tiết liên êệ :
YAhoo: khoadainhan_ndk1
fb: https://www.facebook.com/nguyendang.khoa.3
sdt : 01672314049

USBKingMax

Gia nhập giang hồ
làm sao để mình có thể nhận đồ hỗ trợ tân thủ vậy mọi người? và nhận ntn? chỉ mình vs
mới vào Lv 1 có Q ở NPC lady tae (buff hỗ trợ 2h, 1 ngày nhận dc 1 lần ). lúc mới open mấy ngày đầu thì Gm hay đứng ở thành huyền bột k1 buff hỗ trợ mà giờ thì ít khi gặp Gm lắm.

im5tupid

Binh Nhất
mới vào Lv 1 có Q ở NPC lady tae (buff hỗ trợ 2h, 1 ngày nhận dc 1 lần ). lúc mới open mấy ngày đầu thì Gm hay đứng ở thành huyền bột k1 buff hỗ trợ mà giờ thì ít khi gặp Gm lắm.
thì cũng đúng thôi, lúc đầu khó khăn thì còn buff tí, bây h 6x hết r có ai rảnh mà đứng buff mãi cho ông được.

mumpasyn

Binh Nhất
mic vào thử rồi. train thử lên lv10 thấy ổn định mà... chỉ tội váng quá...ko lag giật gì hết. nhưng mỗi tội chán.... ba hồn bảy vía a "LK" ở đâu.... sổ nho vài câu cho đồng bào bớt nóng nào a ..

USBKingMax

Gia nhập giang hồ
ý mình Ia thuê đồ Iv10 để train ah :)
theo mình thì bạn nên mua cây vk 243k để train lên lv 35 lun rồi thăng chức nhận Q thuê đồ 3x cho khoẻ. vì sao mình lại nói thế vì đồ 1x đã thuê thì 10 ngày sau mới có thể thuê lại dc ( ko như bên dzogame phi Shop đồ thuê thì có thể thuê lại đồ thuê khác ) .10 ngày thì bạn đã lên 5x rùi, lv còn lại để lên 6x mà mặc đồ 1x thuê hoi cực.đó là theo ý kiến riêng của mình.
còn Q thuê đồ thì bạn raNPC Lynn nhận Q thuê đồ rồi làm theo hướng dẫn của Q la dc

im5tupid

Binh Nhất
theo mình thì bạn nên mua cây vk 243k để train lên lv 35 lun rồi thăng chức nhận Q thuê đồ 3x cho khoẻ. vì sao mình lại nói thế vì đồ 1x đã thuê thì 10 ngày sau mới có thể thuê lại dc ( ko như bên dzogame phi Shop đồ thuê thì có thể thuê lại đồ thuê khác ) .10 ngày thì bạn đã lên 5x rùi, lv còn lại để lên 6x mà mặc đồ 1x thuê hoi cực.đó là theo ý kiến riêng của mình.
còn Q thuê đồ thì bạn raNPC Lynn nhận Q thuê đồ rồi làm theo hướng dẫn của Q la dc
1 tuần là 5x r, k đến 10 ngày :D. ý kiến trên cũng hay.

legendkiss9493

Gia nhập giang hồ
bạn ơi Iam sao có tiền để mua được vk243k vậy mình train Iên 11 rồi mà được có 20k thôi ah :(

im5tupid

Binh Nhất
bạn ơi Iam sao có tiền để mua được vk243k vậy mình train Iên 11 rồi mà được có 20k thôi ah :(
mới có 11 được 20k là ngon r, thực chất bạn cứ dùng đồ thuê đi, trian lên 6x chắc cũng hết hạn. trong khoảng TG đó tích tiền làm con VK 5M ngon là được, còn đâu trian lên tiếp 75 để tiền đầu tư.

USBKingMax

Gia nhập giang hồ
lên lv10 bạn có 1 Q làm xog nó cho 1 pvp5%, phi Shop cái đó rùi mua cây vk 243k.
nếu bạn ko đủ tiền mua AD14 để op cây vk 243k. còn vấn đề mua ngọc op thì lên lv12 bạn làm xog Q thì nó cho 2v pt7 bạn có thể bán nó giá bây giờ thì khoảng 900k-1m/1 vậy là sẽ có tiền mua Ad14 op. giá AD14 giờ khoảng 200-250k/1

Bên trên