Ai cũng bảo server hiện quá nhiều gold, nông nổi em kiến cò cái

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Với tốc độ up level hiện nay dự là tối đa 2 tháng nửa, 1 lô 1 lốc cán đích 8x.

BQT làm vài cú hích tiêu thụ gold dạng như ốp giáp 75 full 2 dòng 8 +8> vác đi đổi hàng VK khóa (theo char đang cầm giáp) 71m full 4 dòng max chưa CH, anh chị em nào máu me CH +8 > thì cho mở khóa giao dịch, em nghĩ server sạch gold ngay.

Server này đồng chí có máu đỏ đen thích nhìn xanh đỏ tím vàng, nên BQT nên mở sòng cho anh em toại chí.

Em ngu ngơ kiến cò tha cho em gạch đá.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Nhiệm vụ lấy khí công 90 đòi hỏi 1 bạn phải có 150m trong người , nhiệm vụ 100 đòi hỏi phải có 300m trong người. Liệu rằng tốc độ trượt giá hiện tại đã đủ nhanh hay chưa ?

SKTGenj

Binh Nhì
Với tốc độ up level hiện nay dự là tối đa 2 tháng nửa, 1 lô 1 lốc cán đích 8x.

BQT làm vài cú hích tiêu thụ gold dạng như ốp giáp 75 full 2 dòng 8 +8> vác đi đổi hàng VK khóa (theo char đang cầm giáp) 71m full 4 dòng max chưa CH, anh chị em nào máu me CH +8 > thì cho mở khóa giao dịch, em nghĩ server sạch gold ngay.

Server này đồng chí có máu đỏ đen thích nhìn xanh đỏ tím vàng, nên BQT nên mở sòng cho anh em toại chí.

Em ngu ngơ kiến cò tha cho em gạch đá.
tôi còn ko có tiền mua máu mà trian chứ nhiều gold

Cà Pháo

Hạ Sĩ
NV 90 lâu quá em không nhớ (nhớ mang máng đi mua 6 tấm gỗ thì phải:eek:), chứ Q TC 5 level 100 hồi bên AS và dzo em nhớ không lầm có 2 lựa chọn:

1/ Xùy tiền hối lộ NPC :rolleyes:

2/Đánh quái rớt item giao nhận Q(dưng lâu và lâu lắm:((:(()

nhatthiem113

Thiếu Úy
Ai chỉ mình cách kiếm gold với, train thế này còn không đủ gold đập đồ mà nhiều gì. may là h 20m/1k nên lâu lâu vào gom ít op đồ.

Lion_Roar2

Binh Nhất
Ai bản thừa gold thế, chỉ có farmer mới nói thế. Up 6x chẳng có gold để mà làm set coi được, pt thì full train quai 6x 7x, treo suốt 24/24 còn phải xài set 5x vì óp chưa nổi set 6x, gold thừa là thừa chổ nào nhỉ :(

Bi Ta

Gia nhập giang hồ
Ai bản thừa gold thế, chỉ có farmer mới nói thế. Up 6x chẳng có gold để mà làm set coi được, pt thì full train quai 6x 7x, treo suốt 24/24 còn phải xài set 5x vì óp chưa nổi set 6x, gold thừa là thừa chổ nào nhỉ :(
thừa ở cái bảng xếp hạng =))
để trong mình 200m xem đứng vị trí số mấy

Bên trên