THẢO LUẬN Ae thông cảm đi kteam

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
kteam cung vi nhiều ae kêu quá lên mí phải bảo trì h này. bất đắc dĩ. h này kteam cung đang muốn làm gì đó bên vk mình chứ ai muốn làm gì bên cái mtinh + nghe ae nói này nói kia. binh tinh nào . đang ngủ bị gọi dậy :(

AmNhien

Gia nhập giang hồ
Thông cảm lúc nào ai cũng thông cảm... nhưng cũng phải cho cái lý do để thông cảm... dis lag hoài thông cảm cũng cạn dần ak bác ơi

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
thôi tnay ae cứ vào đây noi gì cung đc. hiccccccc tự nhiên thấy tội kteam hơn . minh mệt vì game 1 kteam họ mệt 10. áp lực sv lỗi lo sửa áp lực game thủ nói. áp lục k bảo tri h này thì ae nói. bảo tri h này a e cung nói. kteam h này chỉ bít im thôi. ae có bức xúc cứ ném tôi nè đang bun ngủ quá bị ném cho đỡ bùn ngủ :D. xả streee đê ae

Hallow

Gia nhập giang hồ
nổi lòng Kteam ko bao jiò nói nên lời, thôi đành im lặng fix cho xong, off sv di Kteam ơi, fix chi cho mệt, rãnh fix xong mở sv, còn ko rãnh off đi, chờ thêm vài tháng nữa mở, ngủ nghỉ khoẻ

hieuvodoi158

Binh Nhất
thôi tnay ae cứ vào đây noi gì cung đc. hiccccccc tự nhiên thấy tội kteam hơn . minh mệt vì game 1 kteam họ mệt 10. áp lực sv lỗi lo sửa áp lực game thủ nói. áp lục k bảo tri h này thì ae nói. bảo tri h này a e cung nói. kteam h này chỉ bít im thôi. ae có bức xúc cứ ném tôi nè đang bun ngủ quá bị ném cho đỡ bùn ngủ :D. xả streee đê ae
say ke hả ông

Bên trên