Ae hkeu tụ họp nào...

aloner74

Gia nhập giang hồ
em là Rihan char Nin tà bên sv EU đây, cơ mà năm nay 12 r phải tập trung ĐH thôi. chắc giờ này năm sau mới tập tụ zs ae đc, hơi ác nhưng mong khi nào mình thi đh xong hả ra :P

Pink

Thiếu Úy
Happy days trùm sv Hiepkhachviet.net, Hktruyenki.net, hiepkhach4u.com điểm danh.
Hiepkhachviet.net tên nv cậu là gì nhỉ . Nhớ hùi chơi sv đó thời kì đầu tên chỉ có team mình với team thằng Kay sida =)) là pk dc với nhau thôi còn lại sv toàn con nít =)) . Xong đóng sv đó mở sv mới là thời kì 2 : mình chơi acc Ninja trừ thằng NguyệtKiem sv ko ai chịu dc 1 hít của mình =)) .
p/s : ko biết thằng Keo_Res là thằng nào tr0g team ta ngày xưa nhỉ . Để cái chữ kí giống ta mà chẳng nhớ là thằng nào

Happy Days

Binh Nhì
Hiepkhachviet.net tên nv cậu là gì nhỉ . Nhớ hùi chơi sv đó thời kì đầu tên chỉ có team mình với team thằng Kay sida =)) là pk dc với nhau thôi còn lại sv toàn con nít =)) . Xong đóng sv đó mở sv mới là thời kì 2 : mình chơi acc Ninja trừ thằng NguyệtKiem sv ko ai chịu dc 1 hít của mình =)) .
p/s : ko biết thằng Keo_Res là thằng nào tr0g team ta ngày xưa nhỉ . Để cái chữ kí giống ta mà chẳng nhớ là thằng nào
tui chơi thời thứ 2 ý...đùng top 3 đc 1 time thì bỏ...vì tụi nó Trung sinh tùm lum hết đứa đễ pt vs chém nên chán.

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
KeoFoReVer .

Bên trên