THẢO LUẬN Ae cho hỏi đây là cái thể loại gì vậy ???

90ld

Gia nhập giang hồ
nửa đêm đang train, con đp bên pt mình có con đp auto chat nhờ team quăng sâm dùm
lát sau auto hết cả thì có 2 thanh niên này ở pt kế bên chạy lại chỗ con dp bên mình và quăng rác, may mình đang test dame chứ ko cũng ko thấy :))
ko biết các thanh niên nghĩ gì và có mục đích gì, ai làm ơn trả lời dùm với
@KFCxChuDu
@KFCVenn
@Guild Lương Sơn Bạc =))

90ld

Gia nhập giang hồ
ah đừng ai bảo cái hình này ko đủ làm bằng chứng nhé , ai thích thì tin ko thích thì thôi ah , đứa nào chơi bẩn tự biết nhục :)

dungtranthd

Gia nhập giang hồ
Mình Mirajane Guild Lương Sơn Bạc đây??? xin hỏi chủ thớt 1 chút là DP bạn quăng rác thì 2 bạn đó chạy qua à ?

90ld

Gia nhập giang hồ
:)) ngày xưa tui chơi còn thấy nhiều trò ác hơn , nhưng thôi ko kể đâu , giấu nghề :)) kể ra nó qua chơi pt mình bằng chiêu đó thì tui cũng ko biết đỡ sao ))

90ld

Gia nhập giang hồ
Mình Mirajane Guild Lương Sơn Bạc đây??? xin hỏi chủ thớt 1 chút là DP bạn quăng rác thì 2 bạn đó chạy qua à ?
nhóm pt mình tụ 1 chỗ , dp đứng cách ra 1 chút xíu , và cách khá xa pt bên kia , và 2 bạn đó chạy sang ngay chỗ pt mình đứng xả rác
dù trong mắt mình thì mấy trò đó ko bình thường thật , nhưng post lên cho ae 8 chơi thôi chứ ko có ý kể lể gì đâu , vì mấy chuyện náy xưa giờ chơi cũng gặp nhiều r

dungtranthd

Gia nhập giang hồ
nhóm pt mình tụ 1 chỗ , dp đứng cách ra 1 chút xíu , và cách khá xa pt bên kia , và 2 bạn đó chạy sang ngay chỗ pt mình đứng xả rác
dù trong mắt mình thì mấy trò đó ko bình thường thật , nhưng post lên cho ae 8 chơi thôi chứ ko có ý kể lể gì đâu , vì mấy chuyện náy xưa giờ chơi cũng gặp nhiều r
ôi dào chuyện nhỏ thôi mà :)) hàng xóm với nhau cả =))

Bên trên