LỖI Admin nên vào để có sự xem xét về njnja nha

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
hình như dame của njnja lại bị giảm thì phải ! trước khi bảo trì tui còn xem đc là 159 dame bản thân khi có buff 10% sau khi bảo trì tui có đập thêm viên tấn công 5 nữa thì đáng lẻ ra khi được buff sẽ là trên 159! nhưng không phải thế! chỉ có 160 thôi!!!!!!!!!!!! tại saoooooooooooooooooo !!!!! ai giải thích cái đi

Orochi

Binh Nhất
hình như dame của njnja lại bị giảm thì phải ! trước khi bảo trì tui còn xem đc là 159 dame bản thân khi có buff 10% sau khi bảo trì tui có đập thêm viên tấn công 5 nữa thì đáng lẻ ra khi được buff sẽ là trên 159! nhưng không phải thế! chỉ có 160 thôi!!!!!!!!!!!! tại saoooooooooooooooooo !!!!! ai giải thích cái đi
tấn công k + trực tiếp nhé, Công lực mới + zô. nhưng mà ninja thiệt quá, train vượt cấp dah chay được có mấy giọt, skill thì yếu, tóc kích tốn mana + delay lâu, k ai thèm pt, nhjn bảng xh chả thấy ninja nào
@Lion_King giup ninja lay lai suc manh xiu di a

OneOfAKind

Thượng Sĩ
ninja lv thấp phải chấp nhận thôi. bên dzo ninja 7x cầm kick 17m full CL 15 +4 còn chọc quái 77 1 máu kìa
ninja phải 10x trở lên mới có tiếng nói

Phương Thanh

Binh Nhì
tấn công k + trực tiếp nhé, Công lực mới + zô. nhưng mà ninja thiệt quá, train vượt cấp dah chay được có mấy giọt, skill thì yếu, tóc kích tốn mana + delay lâu, k ai thèm pt, nhjn bảng xh chả thấy ninja nào
@Lion_King giup ninja lay lai suc manh xiu di a
ngt nói khổ trước sướng sau :)). chơi njn thì ai cũng vậy thôi đừng kêu làm gì

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
hi! bạn mình biết rõ mà. cái dame bé nhất nó tăng chứ gì! nhưng mà nó cũng phải tăng dame bản thân. VD như 200 thì lúc tăng đc 10% thì cũng lên 220 đây ! như vậy thì dame bé nhất sẽ tăng!

Bên trên