Admin mob cho hỏi tí

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
tại tên đó chưa thấy LK chữi ai nói sv của ổng là PRI nên tui nói cho bít ấy mà có gì đâu :(
họ kô biết bất cứ thứ gì về sever mình mà cứ thích phán bừa nên đừng bảo ngta sủa tội ngta với lại ảo cũng kô sủa đc nên nói nhỏ nhẹ thôi cứ như câu " đ' biết thì im môm mà nghe ngta phát biểu và tiếp thu chứ đừng có phán bừa như thánh rồi để ngta chửi như thú "
Xoáy tý tại cũng géc ai nói sever này là sever private khi chưa biết 1 cái gì về sever này :)) ;))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
haha nó k đọc kỹ tui ghi cái gì, chắc nó toàn ra google dịch chứ éo biết tiếng anh =)) kệ đi bác ơi, mem mới k à

họ kô biết bất cứ thứ gì về sever mình mà cứ thích phán bừa nên đừng bảo ngta sủa tội ngta với lại ảo cũng kô sủa đc nên nói nhỏ nhẹ thôi cứ như câu " đ' biết thì im môm mà nghe ngta phát biểu và tiếp thu chứ đừng có phán bừa như thánh rồi để ngta chửi như thú "
Xoáy tý tại cũng géc ai nói sever này là sever private khi chưa biết 1 cái gì về sever này :)) ;))

nói đi nói lại thì thôi cũng kệ
lâu ổng ko vào forum thôi thì bỏ qua cho ổng đi
dần dần ổng sẽ hiểu thôi mà :)

dual.shadow

Binh Nhất
Làm mất khách quá, bình thường là 1 mem tiền bối mà nói với thành viên trong diễn đàn hổ báo quá, làm ng ta lại tưởng tượng sai về sv chúng ta, ai không hiểu thì dải thích cho ng ta hiểu chứ

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
ah. cho tui hoi? serve HKGHVN nay la cua cty nao vay?
hay 1 nguoi tu dung ra lam. tui so lau ngay ko du kinh phi roi lai dong cua
bạn đừng nói tới kinh phí nhé ae sẻ chung tay góp sức với lại a LK rất giàu kinh nghiệm nên mọi ng cử a LK mở sever với lòng yêu game nên giá @Shop rẻ và sever dài lâu kô hút máu như dzogame :P

Natsu

Binh Nhì
Thằng Ruby trẻ trâu vcc =))))
Server này tốt mấy thì nó cũng chỉ là Private thôi, chứ đek bao h là Official hay Original nhé trừ khi Mgame trao quyền phát hành :))))))))

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Có 1 sv ổn định, exp giá cả hợp lý, ban quản trị có năng lực, làm việc nhiệt tình... blah blah là vui r`, sao các thánh cứ khoái cãi nhau nhey :v
Chơi sv nào đó là quyền của mỗi cá nhân, ai ép uổng đâu mà

_HANBA0QUAN_

Gia nhập giang hồ
Các bạn hãy dừng lại ở mức độ trao đổi - thảo luận nhé.

Mà dạo này vé tàu ra Trường Sa + Hoàng Sa hình như miễn phí đó :)

Thân.

Chắc rồi :))... Cho đi hóng mát 1 tuần đi cho nó bớt nóng NTB ơi...Chắc do nôn nóng chờ đợi game hơn 1 năm trời sinh ra xì chét rồi đó...gặp ai nói những điều không tốt về sv thì hổ báo ném đá vào đầu ng ta làm em sợ quá trời wa đất :((

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thằng Ruby trẻ trâu vcc =))))
Server này tốt mấy thì nó cũng chỉ là Private thôi, chứ đek bao h là Official hay Original nhé trừ khi Mgame trao quyền phát hành :))))))))
Thế mang mác Offical mà rollback 3-4 lần được cái giề? Lag party, v.v.v có bao giờ fix được không? Bản của thằng Dzo nói trắng ra là bản mua ít tiền nhất và ít chức năng nhất nhé.

Tranh nhau cái mác mà làm gì nhỉ, cứ thích hàng hiệu thì qua Dzo chơi, còn đây tiêu chí từ trước, mang anh em trở lại quá khứ thôi. Game này mình là người nắm database duy nhất nên đừng có lôi vụ tạo acc khủng, item khủng mang ra bán nhé. MỌi item trong game đều có lịch sử sinh ra và truyền tay từ ai đến ai, mất đi khi nào và như thế nào nên mỗi khi mọi người cảm thấy thằng Mod nào hay Admin nào mà mang hàng ra bán hay đại loại thế thì cứ PM thẳng mình, nó là ai thì mình cũng BAN thẳng, tịch thu mọi quyền lợi ko có lằng nhằng.

Trước h mình không ủng hộ anh em qua bên đó gây chuyện để rồi bây h lại la liếm qua bên này kiếm chuyện, chẳng hay chút nào. CỨ làm như mọi việc tệ hại của Dzo xảy ra là do bên này nhúng tay vào không bằng.

_HANBA0QUAN_

Gia nhập giang hồ
thôi xoá topic của mình đi LK câu mình cần hỏi có làm q được không và đã bik có làm q được là được rồi không cần phải tranh luận gì thêm... =))

dual.shadow

Binh Nhất
Thế mang mác Offical mà rollback 3-4 lần được cái giề? Lag party, v.v.v có bao giờ fix được không? Bản của thằng Dzo nói trắng ra là bản mua ít tiền nhất và ít chức năng nhất nhé.

Tranh nhau cái mác mà làm gì nhỉ, cứ thích hàng hiệu thì qua Dzo chơi, còn đây tiêu chí từ trước, mang anh em trở lại quá khứ thôi. Game này mình là người nắm database duy nhất nên đừng có lôi vụ tạo acc khủng, item khủng mang ra bán nhé. MỌi item trong game đều có lịch sử sinh ra và truyền tay từ ai đến ai, mất đi khi nào và như thế nào nên mỗi khi mọi người cảm thấy thằng Mod nào hay Admin nào mà mang hàng ra bán hay đại loại thế thì cứ PM thẳng mình, nó là ai thì mình cũng BAN thẳng, tịch thu mọi quyền lợi ko có lằng nhằng.

Trước h mình không ủng hộ anh em qua bên đó gây chuyện để rồi bây h lại la liếm qua bên này kiếm chuyện, chẳng hay chút nào. CỨ làm như mọi việc tệ hại của Dzo xảy ra là do bên này nhúng tay vào không bằng.
Quá chuẩn luôn, đúng tố chất lãnh đạo

Natsu

Binh Nhì
Mình chỉ nói đúng sự thật thôi, còn tranh cái mác, cứ cố um xùm lên là mấy bác bị cuồng kia kìa. Nó là cái gì private hay original/official ko quan trọng, quan trọng là chất lượng như thế nào.
Nói chung một số tác động tiêu cực và cái nhìn thiếu thiện cảm về cộng đồng server này trước khi nó ra là do mấy fan cuồng dâm, trẻ trâu đi phá hoại các nơi kia kìa, làm đủ trò :))

Bên trên