Add giup em vs cũng như toàn thể dp buff

tau075

Binh Nhất
theo như em để ý thì 1h=300 sâm, em mua được tổng cộng (total=2k9 ) gần 3k sâm thì se bup dc khoảng gan 10h đồng hồ vậy tai sao em bup moi được khoảng hơn 8h đồng hồ là đã hết add xem gium em 2 kc đầu đã + full
tính sâm ra cũng chỉ là tính toán, có sai số bro ơi
muốn test kc1 2 thì rất đơn giản, lấy cái máy tính nhân chia theo % ghi trong nội dung của kc đó là ra thôi.
==> t tính rất kĩ rồi, cả kc 1 và 2 của đp xài tốt từ lúc open tới giờ nha :D

cnhai1988

Gia nhập giang hồ
Cả 1 ngày 6k sâm mà đòi thu tiền :)) 6k sâm = 1m8. nói thật chả = 1/2 tiền sâm cho acc đao của mình nữa. acc đao có đc thu tiền không :))
nếu bạn cầm đao 17m full 25 + 7 trở lên rồi đem đi kéo team ở bãi 15 con thì đc thu tiền sâm đấy, còn đao + 10 chắc đc thu luôn tiền bảo kê bãi =))

shine1992

Binh Nhì
bộ đôi dp + đao,nổi tiếng fam đồ và lv,ở sv này ai mà nuôi 2 con này thỳ vỡ mồm,nói ko đủ tiền mua sâm thỳ hơi xạo,nhưng không có dư duoc đồng nào.

Ken Chiến

Gia nhập giang hồ
theo như em để ý thì 1h=300 sâm, em mua được tổng cộng (total=2k9 ) gần 3k sâm thì se bup dc khoảng gan 10h đồng hồ vậy tai sao em bup moi được khoảng hơn 8h đồng hồ là đã hết add xem gium em 2 kc đầu đã + full
Chán ông bạn,đã nói buff thì chỉ cần để 8 hoặc 9% buff MP thôi. Để làm gì đến 37%,khi nó hết sâm thường nó buff sang sâm st thì mình lỗ cmnr/

MaLong

Gia nhập giang hồ
chú ý cái auto mở hộp nha, nhiều khi ngồi tính giờ mà nó mở hộp thêm sâm cũng ko chuẩn đâu

Cà Pháo

Hạ Sĩ
nếu bạn cầm đao 17m full 25 + 7 trở lên rồi đem đi kéo team ở bãi 15 con thì đc thu tiền sâm đấy, còn đao + 10 chắc đc thu luôn tiền bảo kê bãi =))
Thả con đại phu cầm hàng y chang vậy vào ks thì con đao của bác chuẩn là bao cát và hàng họ rơi ra về tay con đại phu ks=)).

Hallow

Gia nhập giang hồ
Tui choi ac đao với ac dp buff, đã lv 61 2ac mà 1ngày dư ra 10m chưa tính bán đồ, muốn dư thì vào rung truc hoặc mê cung train

huynhthinh

Binh Nhất
đây dp full buff + full 1 2 .. mặc ac full VKHT . trượng full kc 1 :D . 1 tiếng < 250 sâm :3. 3k4 sâm buff tối mặt tối mũi . quăng đi làm đủ kiểu vẫn k hết =)) . chắc thớt sài % thấp chứ tui để cao tầm 50% .. lag nó ăn cũng thế à . nó gần full bình thì cảm thấy nó ăn ít hơn là để % thấp ( % càng thấp thì nó ăn càng nhanh )

Megatron

Gia nhập giang hồ
đây dp full buff + full 1 2 .. mặc ac full VKHT . trượng full kc 1 :D . 1 tiếng < 250 sâm :3. 3k4 sâm buff tối mặt tối mũi . quăng đi làm đủ kiểu vẫn k hết =)) . chắc thớt sài % thấp chứ tui để cao tầm 50% .. lag nó ăn cũng thế à . nó gần full bình thì cảm thấy nó ăn ít hơn là để % thấp ( % càng thấp thì nó ăn càng nhanh )
có hàng được như bác thì buff ngon lành rồi. vẫn chưa mua được cây trượng kc 1 :v

hjeuthjen

Gia nhập giang hồ
Vấn đề là bạn mua sâm gì? chỉnh auto bao nhiêu %, và đã tính thới % sâm của kc + vào chưa.
VD: bạn có 500 mana, mua sâm 320 mà bạn chỉnh 50% thì xác định là lỗ vốn nhé. =))=))=))

Bên trên