Ad cho mình hỏi bán auto !!

tinkimhang

Gia nhập giang hồ
Mình thấy cái auto ingame hơi khác . Ví dụ mình mua cái auto lúc 1h ngày 1 tháng 1 thì lại đúng 1h ngày 8/1 mới hết hạn , nhưng đôi khi mình muốn thay đổi khung giờ hết auto mình mua mới nhưng lại ko bán được cái cũ , phải chờ đến 1h mới bán được và bật auto mới . Mong GM xem có thể bán cái auto cũ để ae chủ động được hơn vấn đề hết hạn của auto 7ngày

spk_boy

Binh Nhì
Mình thấy cái auto ingame hơi khác . Ví dụ mình mua cái auto lúc 1h ngày 1 tháng 1 thì lại đúng 1h ngày 8/1 mới hết hạn , nhưng đôi khi mình muốn thay đổi khung giờ hết auto mình mua mới nhưng lại ko bán được cái cũ , phải chờ đến 1h mới bán được và bật auto mới . Mong GM xem có thể bán cái auto cũ để ae chủ động được hơn vấn đề hết hạn của auto 7ngày
bạn xài song song 2 cái dc nhé, khi cái cũ hết hạn nó ko mất ngay mà phải đợi relog mới mất (khi xài song song 2 cái nhé, 1 cái thì sml) và trong lúc nó chưa mất (dù quá thời gian nhưng vẫn xài tốt)

spk_boy

Binh Nhì
góp ý thêm chổ cái luyến nhân chi hồn khi xài song song 2 cái thì có thể sử dụng cho cái sau (hiện chỉ dc + cho cái trước ko thể sử dụng tiếp cho cái thứ 2)
nhờ AD fix lại cho tiện ae 1 số vấn đề sau
phương án 1: cho phép bán cái auto sắp hết hạn vì ae ko thể ngồi canh tới đúng lúc nó hết h để sử dụng cái khác
phương án 2: cho phép + thêm cái luyến nhân chi hồn vào cái auto thứ 2 khi sử dụng 2 cái auto cùng lúc vì hiện e đang dùng 2 cái auto song song cách nhau 2-3 ngày và bị như sau:
+ luyến nhân chi hồn chỉ + vào cái cũ
+ khi log game nó mặc định sử dụng cái auto mới nhất. việc này dẫn đến có luyên nhân chi hồn nhưng ko auto tặng bông dc phải mất vài thao tác chỉnh lại mới sử dụng dc (khó khăn cho ae làm biếng và hay quên)
+ và cái luyến nhân vẫn hoạt động sai. thường xuyên bị hiện tượng tặng xen kẻ (A tặng B đến khi B hết buff thì B mới tặng lại cho A). tặng nhiều lần: 1 ngày cho máy nghỉ 2,5h vậy 1 ngày nếu đúng sẻ dùng 44-45 bông nhưng hôm nào e cũng mua 55~60 bông, xài cũng hết nhưng có lúc kiểm tra thì nv ko dc buff
@Huyết Ban Nick @Lion_King

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
bạn nhầm r` chưa hết hạn bạn mua cái mới xong xài thì cái cũ hết hạn nó sẽ tự biến mất nhé nhưng vẫn yêu cầu BQT cho bán auto phòng khi nó gần hết hạn để trong rương đồ cũng chướng mắt ;))

Omachi

Gia nhập giang hồ
đúng rồi.. cho bán auto cũ đi.. kể cả dùng dc mấy tiếng cũng bán dc ấy .. vì luyến nhân chi hồn khi tắt máy bât. lên nó lại trở về trạng thái ở auto cũ.. và để trật kho đồ nữa...

Cà Pháo

Hạ Sĩ
BQT nếu được bán thêm hộp auto có date 1 năm, anh em yên tâm cày cuốc ^^, nhiều hôm mắt nhắm mắt mở, nguyên team nằm sấp lên nhau:((:((:(( vì hàng hết date:confused:

Bên trên