Aaro hạng 15 kiếm khách tà phái

MpThAnh

Gia nhập giang hồ
sếp check dùm em 2 nhân vật này được tạo ngày máy được không ạ
khangka và emgaika
tks

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
tạo tài khoản từ năm 2013 dến 2017 mới tạo nhân vật thì có được tính không sếp
Không nhé, mục đích là tri ân những người gắn bó với sv 1 khoảng thời gian (đặc biệt là khó khăn) để trở mình thành hoàn thiện như ngày hôm nay.

Sẽ có quà tri ân đợt 2 cho những ai trụ vững sau vụ up v.14, dự đến đúng thời điểm 1 năm sẽ công bố :D

Scyllar

:D :D :D
vãi nhỉ
không có ThaoTiny luôn
mình tạo acc GjacMoBuon từ ngày đầu tiên xong ko chơi nó nữa tạo ThaoTiny ngày nào ấy nhỉ @Lion_King
chơi từ đầu, từ lúc test dev mà ko có nhỉ
haizzz :(

bosch10

Gia nhập giang hồ
Anh LK cho em hỏi, em có check mail thì thấy mail kích hoạt tài khoản là 25/4/2016.
Vậy là điều kiện được nhận quà là phải log đúng nhân vật đó trong 1 tháng gần đây ạ? Vì acc đó em tạo nhân vật khác để chơi lại :D
Anh thử check dùm em nhân vật trong id bosch10 và bosch23 được ko ạ?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Anh LK cho em hỏi, em có check mail thì thấy mail kích hoạt tài khoản là 25/4/2016.
Vậy là điều kiện được nhận quà là phải log đúng nhân vật đó trong 1 tháng gần đây ạ? Vì acc đó em tạo nhân vật khác để chơi lại :D
Anh thử check dùm em nhân vật trong id bosch10 và bosch23 được ko ạ?
Đọc kĩ dùm nhé, điều kiện là NHÂN VẬT ĐƯỢC TẠO trước đó và đồng hành cùng sv (tức là gần đây vẫn đăng nhập). Nếu ai ko có trong list thì nghĩa là ko thỏa 1 trong 2 điều kiện nhé.

spk_boy

Binh Nhì
Đọc kĩ dùm nhé, điều kiện là NHÂN VẬT ĐƯỢC TẠO trước đó và đồng hành cùng sv (tức là gần đây vẫn đăng nhập). Nếu ai ko có trong list thì nghĩa là ko thỏa 1 trong 2 điều kiện nhé.
sếp cho em hỏi là e có acc IceCream đã tạo lâu (13/09/2016) và e vừa mua acc Raspbutter chuyển vào chung ID, trong DS thì có con Raspbutter mà ko có con IceCream vậy sếp cho e hỏi con nào đáp ứng đủ dk vì theo e thì con Ice đủ còn con Ras thì e ko biết do e mua lại của ng ta, sếp check giúp e với ;)

Bên trên