THAN THỞ A lion king xem giúp e với

Tịnh Hải

Binh Nhì
tình hình là e đăng nhập Klauncher vô game đến đây thì tự động Client biến mất ... đã có nhờ Mod Hưng Quân với HBN team cho thì vẫn bị. đã xóa game và cài đặt lại vẫn bị. ko biết là do thiếu file hay do virus nữa.. 2 mod team cho e thì bảo để nhờ a @Lion_King xem cho -_- 3 hôm rồi e cài game đi cài lại vẫn bị và ko log game được. mong a giúp e để cho e sớm vào game train :(( gần 10 hôm rồi đứa con của e vứt só 1 góc ko 1 ai chăm sóc :((
lỗi này hồi xưa bên dzo có 1 lần thì phải. Khác ở cái bàn phím đánh pass 2 :)). mà mình k nhớ cách fix. có thể là do mỗi máy tính hoạt động khác nhau hay sao ý. bạn thử tải lại game chưa ?

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
tình hình là e đăng nhập Klauncher vô game đến đây thì tự động Client biến mất ... đã có nhờ Mod Hưng Quân với HBN team cho thì vẫn bị. đã xóa game và cài đặt lại vẫn bị. ko biết là do thiếu file hay do virus nữa.. 2 mod team cho e thì bảo để nhờ a @Lion_King xem cho -_- 3 hôm rồi e cài game đi cài lại vẫn bị và ko log game được. mong a giúp e để cho e sớm vào game train :(( gần 10 hôm rồi đứa con của e vứt só 1 góc ko 1 ai chăm sóc :((
Thử tải về xem có bị k
https://drive.google.com/file/d/0BwzMoHaMqaItZVQ5N3V3c1VNNk0/view

hjeuthjen

Gia nhập giang hồ
Nén file gốc yulgang lại sau đó mang qua máy khác bung ra là dùng OK nhé mọi người.
Bạn nào không vào được pm fb mình, mình gửi link nén cho down về dùng, yulgang hơn 9g minh nén lại còn 3g thôi.
File down về giải nén ra là chơi luôn, không cần cài đặt.
https://www.facebook.com/vothangbaron

Phương Thanh

Binh Nhì
@Lion_King e vừa đi cài win xong.. tưởng lỗi win.. hóa ra ko phải :)) về tải game vẫn bị vậy. log game tự động Client biến mất là sao. e đã bị mấy ngày rồi mà ko có ai giúp ??? đã báo và lập toppic vẫn ko có ai giúp? là sao

HoConNho

Binh Nhì
@Lion_King e vừa đi cài win xong.. tưởng lỗi win.. hóa ra ko phải :)) về tải game vẫn bị vậy. log game tự động Client biến mất là sao. e đã bị mấy ngày rồi mà ko có ai giúp ??? đã báo và lập toppic vẫn ko có ai giúp? là sao
cùng cảnh và đang nhờ nhưng chưa ai ngó ngàng !
- thử ra net tải và cài thử xem có bị như vậy ko , để ý xem là mình có cài đúng như hướng đẫn của AD ko , chứ mọi người ít ai bị sao mình lại bị , nhiều khi máy của mình sida ko chơi dc =))

Bên trên