GIÚP ĐỠ A lion check hộ 5h30 sáng 14/1

Harry_Kyer

Binh Nhất
sáng 5h50 14/1/2017, có khá nhiều pt bị chết đồng loạt 1 cách khó hiểu.
Có pt nói chắc vì bị kill auto, số khác hận đời có lẽ vì bị sup mod hấp diêm. Cơ mà cái kái khó hiểu là tất cả đều xảy ra lúc 5h30 sáng.
Tất nhiên cái này chỉ xảy ra với những pt trong G mình nên mình biết, và có 1 bạn cũng nói ptnt bị die lúc 5h30 bên topic "wtf...."
Vậy nên mình mới lập topic này, có cơ hội nào mà sv lag hay delay gì đó lúc 5h30 sáng Ko a.

MrCuop

Binh Nhất
Mình là người thức canh máy và chứng kiến toàn bộ sự việc nhé.
Đầu tiên là màn đứng màn hình 5s. Những chiến cung, dp nằm xuống dù mang theo max máu siêu thị.
Tiếp theo là combo Sub vả crit 2 cái liên tục. Dp cave thì đứng chơi ko buff được. Đến def 330 cũng tắt thở vì máu không tự bom. ^:)^

Dạng như môt creepypasta mang tên "Ác mộng kinh hoàng lúc 5h30" =]]

Last edited:

Quang Hưng Vương

Gia nhập giang hồ
Mình là người thức canh máy và chứng kiến toàn bộ sự việc nhé.
Đầu tiên là màn đứng màn hình 5s. Những chiến cung, dp nằm xuống dù mang theo max máu siêu thị.
Tiếp theo là combo Sub vả crit 2 cái liên tục. Dp cave thì đứng chơi ko buff được. Đến def 330 cũng tắt thở vì máu không tự bom. ^:)^

Dạng như môt creepypasta mang tên "Ác mộng kinh hoàng lúc 5h30" =]]
minh cung giong nhu ban :)))

SmaC

Banned
sáng 5h50 14/1/2017, có khá nhiều pt bị chết đồng loạt 1 cách khó hiểu.
Có pt nói chắc vì bị kill auto, số khác hận đời có lẽ vì bị sup mod hấp diêm. Cơ mà cái kái khó hiểu là tất cả đều xảy ra lúc 5h30 sáng.
Tất nhiên cái này chỉ xảy ra với những pt trong G mình nên mình biết, và có 1 bạn cũng nói ptnt bị die lúc 5h30 bên topic "wtf...."
Vậy nên mình mới lập topic này, có cơ hội nào mà sv lag hay delay gì đó lúc 5h30 sáng Ko a.
game đã lắm lỗi bác kêu check là check cái gì

Bên trên