Áo choàng độc nhất sv ??????

Vô Song Vương Giả

Gia nhập giang hồ
Cái gì đúng thì cứ làm theo quy luật của nó, mọi người thử chơi ở các game khác mà đc GM buff đồ trong khi đấy mình phải nạp thì các bạn nghĩ như thế nào? Đồ người ta ch cao trian đc buff thì bạn cảm thấy sao? Còn bạn #BoBo bạn đã nạp đồng nào vào game chưa mà bạn ở đấy cười ghê vậy :-s:-s

lizkenx2

Thượng Sĩ
nói chung sv giờ là của GM , nói cũng vậy,nó thích thì nó buff ,nó kéo các kiểu thì làm gì được nó,ai biểu nó là GM :)):)):))
Xin lỗi mày chứ tao top sever rồi thích thì tao PT chứ tao chả cần kéo hay xin xỏ ai. Xin hỏi mày GM pt tao dc bao lâu? hay từ 1x đến 9x? Tao ntn thì cả sever nó biết rồi, Đồ đạc tao nói số 2 cũng chả ai dám nhận số 1, đây là công sức của t chơi game, còn chuyện kéo Lv thì đéo bao giờ có chuyện đó, t thừa khả năng, thừa thời gian để chơi game, còn những thằng ghen ăn tức ỉa thì đéo bao giờ hơn đc ai đâu =D>=D>

Last edited:

lizkenx2

Thượng Sĩ
Cái gì đúng thì cứ làm theo quy luật của nó, mọi người thử chơi ở các game khác mà đc GM buff đồ trong khi đấy mình phải nạp thì các bạn nghĩ như thế nào? Đồ người ta ch cao trian đc buff thì bạn cảm thấy sao? Còn bạn #BoBo bạn đã nạp đồng nào vào game chưa mà bạn ở đấy cười ghê vậy :-s:-s
Thôi thôi bạn @Vô Song Vương Giả...động vào cái Hà Thiên Lộn thì mệt lắm ;));));))

BoBo

Binh Nhất
Xin lỗi mày chứ tao top sever rồi thích thì tao PT chứ tao chả cần kéo hay xin xỏ ai. Xin hỏi mày GM pt tao dc bao lâu? hay từ 1x đến 9x? Tao ntn thì cả sever nó biết rồi, Đồ đạc tao nói số 2 cũng chả ai dám nhận số 1, đây là công sức của t chơi game, còn chuyện kéo Lv thì đéo bao giờ có chuyện đó, t thừa khả năng, thừa thời gian để chơi game, còn những thằng ghen ăn tức ỉa thì đéo bao giờ hơn đc ai đâu =D>=D>
Ụa ở trên tao có nói mày dc GM kéo hả  :)):)):)) , còn mày có số 1 hay 2 thì tao cũng đâu quan tâm, mỗi ng 1 mục đích khác nhau nên ko bàn làm gì

kuken

Gia nhập giang hồ
có buff, kéo lv trong luc này cũng éo quan tâm luôn. chán cái Lion không thấy nói tiếng nào, tâm huyết của lão, của anh em bao nhiêu năm chưa lúc nào chán nãn như lúc này. Ước sao chỉ là màn kịch của Lion, đang test độ trung thực của các GM chẳng hạn, phút chót lên tiếng thì mừng vkl. dm dm dm dm :-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

BoBo

Binh Nhất
có buff, kéo lv trong luc này cũng éo quan tâm luôn. chán cái Lion không thấy nói tiếng nào, tâm huyết của lão, của anh em bao nhiêu năm chưa lúc nào chán nãn như lúc này. Ước sao chỉ là màn kịch của Lion, đang test độ trung thực của các GM chẳng hạn, phút chót lên tiếng thì mừng vkl. dm dm dm dm :-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s
:)):)):)) thôi bỏ đi, đừng hy vọng quá

Vô Song Vương Giả

Gia nhập giang hồ
^^^ mình thì chưa nạp đồng nào vì test, với lại số gold kiếm dc thì cũng đủ đập đồ chơi rồi nên cảm thấy ko cần nạp, mình biết rất ức chế nhưng cũng phải chịu thôi,LK là sếp lớn ko lên tiếng nên cũng chả biết sao
Cái gì cũng phải công bằng bạn ko nạp thì tất nhiên bạn thua kém lv với đồ ngta, còn những những người nạp lại khác.. nói thế bạn hiểu rồi !

BoBo

Binh Nhất
Cái gì cũng phải công bằng bạn ko nạp thì tất nhiên bạn thua kém lv với đồ ngta, còn những những người nạp lại khác.. nói thế bạn hiểu rồi !
Vậy à , vậy bạn nạp gần 1 chai đó , bạn kể xem đồ bạn có gì ko mà bạn đòi người ko nạp @ phải thua bạn nào, lv thì thằng nào mạnh thằng đó cày nhanh , còn đập đồ méo phải bỏ ra mấy trăm k đó mà đòi ăn người ta

BoBo

Binh Nhất
còn bạn thích thể hiện mình là người nap @ thì đồ bạn hơn đồ tui đi,tui chẳng nạp @ nhưng gold ko thiếu thì méo gì phải thua bạn

Vô Song Vương Giả

Gia nhập giang hồ
Ohm chờ sung, chờ ngta đập giùm đồ à hay chờ ngta cho gold nói xem, nạp @ xí thì đã muốn hơn ngta, thích hơn thì làm đi đừng nói nữa +7 set đồ +10 cái áo là hơn đó :)):)):))
Bạn đại gia nửa mùa quá nhỉ 1 xí của bạn chắc là rác =))=)), với tôi10 nghìn vào game cũng là tiền, là công sức đc chưa!

Bên trên