81+

MrShj

Thượng Úy
làm theo yêu cầu thôi nhá :D
View attachment 147

dc ẽm thân thiết share cho vài pic , thế là tin răm rắp . Nếu những lạoi hình Seri về 1 Người tôi đây cả Kho .

Giờ em mà chụp dc 1 pic , Cầm 1 tờ giấy , ghi là " Shj mất dạy " .
Trong hình có cả em và tờ giấy , up lên , A sẽ tin

Chứ đừng nhét vào não thằng C3 là hình nó đăng là hình em , còn hình Shj đăng là cùa em gái em

TheGameC3

Binh Nhì
dc ẽm thân thiết share cho vài pic , thế là tin răm rắp . Nếu những lạoi hình Seri về 1 Người tôi đây cả Kho .

Chứ đừng nhét vào não thằng C3 là hình nó đăng là hình em , còn hình Shj đăng là cùa em gái em
làm theo iu cầu ngừi wen, chả có gì quan trọng, còn tin răm rắp thì . . .:rolleyes:

Pink

Thiếu Úy

anh Shj cần em chụp hình ghi Shj Neptun ko :cool:

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Thôi sao cũng được , bỏ topic này :)được chưa , mấy người thành công rồi đó ...C3 cho sđt tuyết gọi nc ^^~ , vạn người ko tin thì ít ra 1 ngừ tin

MrShj

Thượng Úy
anh Shj cần em chụp hình ghi Shj Neptun ko :cool:
Pink thay Avartar rat wen , neu la bac cao thủ đã giúp Shj ben HK Dzo thì k dám mạo phạm .
Nếu k phải thì

bác shj cao thủ thế, có cách nào mà tiếp cận e ấy rồi có hình vậy chỉ e vs =))

chi3 là hình Shj tìm dc trên mạng .
Lúc trước , cũng là yahoo này up hình nay lên , giờ cũng yh này ,, nhưng up hình khác .... đẹp hơn ... muc đích .....

Còn thông tin thì Shj là trùm thám tử cấp 3 của Nhật mà

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Nói chung cú có gai thì nhiều vô kể , thật giả đen trắng lẫn lộn , ta hồi nhảy au cho ox số đt xong nó gọi luôn ,kêu con nhỏ chủ quán alo nói vài câu thế là nó tin răm rắp =))

Pink

Thiếu Úy
Pink thay Avartar rat wen , neu la bac cao thủ đã giúp Shj ben HK Dzo thì k dám mạo phạm .
Nếu k phải thì

No . bên dzo ta chơi lên lv 39 bị lỗi nv TC lần 2 lên dd làm ầm lên rồi gửi sup bót mà nó đợi mấy ngày ko giải quyết nên ta Ức chế Quy ẩn giang Hồ :D

Aquarius

Gia nhập giang hồ
nge đồn về a shj đã lâu h mới bik rõ tài tìm kím tt của a đến mức "cưỡng bức" người khác như thế =]]
pic loãng quá rồi cứu chủ pic phát ;))
name: Ngân
sở thik: ăn, ngủ :))
e còn nhỏ tuổi nên rất hy vọng đc kết thêm nhìu "a trai" mới :))))

MrShj

Thượng Úy
nge đồn về a shj đã lâu h mới bik rõ tài tìm kím tt của a đến mức "cưỡng bức" người khác như thế =]]
pic loãng quá rồi cứu chủ pic phát ;))
name: Ngân
sở thik: ăn, ngủ :))
e còn nhỏ tuổi nên rất hy vọng đc kết thêm nhìu "a trai" mới :))))

Girl xiệt hả em

Anh phải vậy mới có nhiều kẻ thù bên thần địa , Mấy thằng lừa đảo sợ a lắm .

MrShj

Thượng Úy
e chơi e cũng bik tiếng tăm của a rồi mà ;))
nếu nói e là girl thì e bị "cưỡng bức" như chủ pic nữa hả a =]]

chủ pic là gỉl , nhưng k xinh , nen lay hinh ng khac chèn vào , a k thich nen khui thế thôi .
Còn em nhận từ đầu thì chả có gì ....ngoài 1 mớ anh trai

Bên trên