500anhem - bang hội mạnh nhất, đông nhất, đoàn kết nhất chiêu mộ các cao thủ chính phái

ElCapitaino

Trung Úy
500AnhEm là tiền thân của TheBrotherGuild vì 1 số lý do trục trặc nay đã quyết định thay tên đổi họ với nhiều nhân tố mới. Hiện Guild đang có hơn 50 thành viên với rất nhiều chủ lực đứng top sever và tài phú hiện nay.
Hiện Guild đã có 7 pt train ổn định ( đầy đủ người chơi, số dt để gọi khi cần) và đang dần thành lập pt thứ 8.

Mình cũng xin giới thiệu qua vài tiêu chí của Guild:

- Guild lấy K1 là đại bản doanh và đang lên kế hoạch thâu tóm toàn bộ bãi Hỏa Tặc liễu 9 quan. Mọi pt khác train ở đây đều sẽ bị thẳng tay ks chiếm bãi.

- Các thành viên được thoải mái va chạm bằng mồm, bằng chân tay với các thành viên còn lại của game. Khi bị ks, bị bắt nạt lập tức báo lại cho bang chủ cũng như các trưởng lão để trừng trị kẻ ngáng đường.

- Thành lập 1 đội kill auto, gặp người của tà phái bên kênh pk lập tức giết và farm đến điểm võ huân cuối cùng.

Với những tiêu chí và đường lối trên trên mình đã từng tạo ra 1 guild rất mạnh thời kỳ đầu bên sever Sea và đuổi gần như toàn bộ người chơi Trung Quốc ra khỏi sever. Thực sự mình thấy việc chơi game chỉ auto 24/24 và không thù oán với ai là việc không thể chấp nhận được. Khi game đến giai đoạn pk cao trào bất kì thành viên nào có hiện tượng lười đi pk mình sẽ thẳng tay kick dù đồ đạc có xịn, lv có cao đến đâu chăng nữa.

Nếu bạn cần 1 một pt để train, cần một nơi để chém gió, cần một lực lượng mạnh làm điểm tựa cho sở thích pk thì hãy nộp đơn tham gia ngay khi đủ điều kiện thăng chức. Nội dung của Guild cũng hết sức đơn giản là cấm mọi hành vi lừa đảo, sử dụng hack, chia rẽ và phá hoại game, ngoài ra bạn có thể thoải mái thể hiện mình.

Danh sách Thành Viên Sẽ được mình cập nhập vào lần bảo trì ngày mai. Các bạn có nhu cầu vào Guild vui lòng đăng ký theo mẫu:
Tên thật:
Tên Nhân Vật:
Class:
Level:
Facebook:

Guild sẽ tiếp nhận thành viên tại k1 liễu 9 sau bảo trì hàng ngày. Hoặc bạn có thể pm ToThanhXuan k1 để vào bất kì lúc nào.

Last edited by a moderator:

songches

Banned
vào guild thôi có cần v ko :D làm như đi làm công v quy định này nọ
.
Phải nói trước chứ bạn Guild là 1 bộ mặt của bộ phần nào đó 1 thành viên trong đó chính là 1 thành phần trong Guild phải có quy định rõ ràng.Không có 1 thành viên trong đó làm mất uy tính của Guild thì sao.

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
k biết nhưng mà t thấy dạo này mấy ông war kinh quá..
bác cap có làm bang chủ k đó..
để e theo..
name : ThanhNamzZ
nick 4r : taolabomay1610

p/s: trước tính vô tà theo hồi ass cơ mà thấy ưa bác cap..
- mong a e trong bang sau này cho vô pt thường xuyên là đc..mình chỉ cày 1 acc thôi..vì có mỗi con lap..k muốn nó chạy nặng quá ..
- cũng từng chơi tất cả các đời HK r....là 1game thủ .....bình thường..

SuSu

Gia nhập giang hồ
THE BROTHERS. Với tiêu chí vui vẻ - Giúp đỡ lẫn nhau - Anh em đoàn kết - Có phúc cùng hưởng có nạn cùng chia - Hành hiệp trượng nghĩa.

Bang quy ( để thực thi chứ không phải để làm cảnh ) .

Quốc có quốc pháp bang có bang quy.
Những điều lệ của Guild TheBrothers sẽ được công bố sau đây, mong toàn thể các anh chị em trong Guild lưu ý và chấp hành đúng nội quy của Bang đề ra.

Điều 1:Tuyệt đối cấm chửi bậy nói tục trong game,Bang, đặc biệt trên kênh STH và với các G khác cả trên 4rum. “ Có thể chém gió củ chuối, nhưng phải tôn trọng gamer khác”
Điều 2: Tôn trọng người có thẩm quyền trong Bang, trong Bang mọi người phải biết tôn trọng lẫn nhau nói năng phải có chừng mực.
Điều 3: Muốn vào Bang phải có sự đồng ý của Hội Đồng Bang Chủ, khi out Bang phải nêu rõ nguyên nhân và thông báo với Hội Đồng Bang Chủ hoặc người có Thẩm quyền trong Bang.
Điều 4: Ghiêm cấm mọi hành vi lừa đảo và tuyên truyền Hack, dupe trong và ngoài Bang dưới mọi hình thức.
Điều 5: Không phân biệt đối xử trong Bang cũng như ngoài Bang, anh em mất đoàn kết.
Điều 6: Cấm tuyệt đối xúc phạm đến các Bang hội khác, bất cứ bức xúc gì phải dùng lời lẽ đàng hoàng để giải quyết, không tự ý gây thù hằn gì với Bang hột khác vì mục đích cá nhân. Khúc mắc truyền âm trực tiếp trong game, điện thoại riêng giải quyết.
Điều 7: Cấm tự ý nhận lời khiêu chiến War Bang với các Bang hội khác.Cá nhân bị chửi ,pk, hay bị xúc phạm đến G sẽ được sự giúp đỡ chung của Bang và BQT Bang, (nhưng phải có hình ảnh làm bằng chứng) Sau khi thảo luận trong bang, Bang chủ sẽ là người quyết định cuối cùng.
Điều 8: Trong lúc war Bang chỉ để Bang Chủ hay người có Thẩm Quyền lãnh đạo trong Bang thông báo.
Điều 9: Tất cả các thành viên đều có tiếng nói, hãy gửi những ý kiến đóng góp hoặc khiếu nại mà bạn cảm thấy Ban quản lý TheBrothers làm không tốt lên topic Bang. Qua đó chúng tôi sẽ cùng nhau thảo luận và rút kinh nghiệm nếu điều đó là cần phải làm....
- Những ai sai phạm như trên sẽ bị hình phạt thích đáng của Bang.
+Lần 1: Nhắc nhở canh cáo trong Bang
+Lần 2: Nộp phạt tất cả tiền thu phí sẽ cho vào quĩ Bang
+Lần 3: Trục xuất khỏi Bang.
( phần bang quy này mình mượn của bên BáVươngBang )
Đây là link group facebook của bạn. Các bạn nào muốn tham gia xin cmt bên dưới theo mẫu : Tên nv ingame, tên nick forum, tuyệt đối ko dùng clone để cmt. Mình sẽ duyệt từng đơn.
https://www.facebook.com/groups/1210308179033423/
Nghe thì rất là muốn vào.. nhưng nhìn cái tư cách thằng post bài nói chuyện trên 4roum thì xin kiếu! Kiểu thằng này thích làm anh đại, ta đây là cả thế giới thì em xin bye bye :))

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
Nghe thì rất là muốn vào.. nhưng nhìn cái tư cách thằng post bài nói chuyện trên 4roum thì xin kiếu! Kiểu thằng này thích làm anh đại, ta đây là cả thế giới thì em xin bye bye :))
muốn nói 1 điều gì đó vì hơi khó chịu kiểu thái độ của bạn này ..mà thôi..bạn k hiểu đc đâu

babybaboon

Binh Nhì
Nhìn toàn thấy chữ "Cấm" không à :))
Không thích thì ai bắt vào đây comment ở kìa rảnh háng ghê à
Cho 1 suất nhé Cap
IGN: DarkKnight
Nick diễn đàn: Babybaboon

SuSu

Gia nhập giang hồ
Nhìn toàn thấy chữ "Cấm" không à :))

Không thích thì ai bắt vào đây comment ở kìa rảnh háng ghê à
Cho 1 suất nhé Cap
IGN: DarkKnight
Nick diễn đàn: Babybaboon
Phải nói để cho người khác biết mà tìm hiểu về thằng tạo G chứ bạn! :)) :))
Chứ cứ tưởng anh đây là tất cả ak` :)) :))
P/S Bạn cũng chỉ là 1 hạt cát trên 1 cái sa mạc :))

ElCapitaino

Trung Úy
k biết nhưng mà t thấy dạo này mấy ông war kinh quá..
bác cap có làm bang chủ k đó..
để e theo..
name : ThanhNamzZ
nick 4r : taolabomay1610

p/s: trước tính vô tà theo hồi ass cơ mà thấy ưa bác cap..
- mong a e trong bang sau này cho vô pt thường xuyên là đc..mình chỉ cày 1 acc thôi..vì có mỗi con lap..k muốn nó chạy nặng quá ..
- cũng từng chơi tất cả các đời HK r....là 1game thủ .....bình thường..
Xin vào group và cho mình cái tên facebook nhé bạn

dual.shadow

Binh Nhất
Sắp đủ 1 nội quy của 1 cty, rồi hay bác bê nội quy ở cty nào ra đấy, còn thiếu cấm hút thuốc uống rượu bia trước khi chơi game nữa chứ:)), tàng chứ ma túy trái phép nữa

Bên trên