??????????????????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
không phủ nhận thành tích đóng góp của bạn Pink , nhưng bạn nên xem lại cách ăn nói của bạn nhé ! chỉ cần lập topic cmt tử tế cũng sẽ có giải đáp .
Tục tĩu , chưởi bới ... tôi cũng sẽ hoàn thành thắc mắc của họ đã . Rồi sẽ tiến hành Close , Del , hay ban user .

Pink

Thiếu Úy
tôi xin giải thích cho các game hiểu tác dụng của nút Like , THANKS , Thích .... gọi tắt là Like .

Like là tiêu chí để đánh giá bài viết bổ ích , bài viết cống hiến và có tác dụng đóng góp cho 4room .
Như MrShj nói cũng đúng , lạm dụng like quá mức , các hành vi tự PR bản thân thì k sao , cũng có những hành vi PR bản thân , tạo danh tiếng ảo , sau này trục lợi cá nhân , lừa đảo ... sẽ có tác hại .

Vì sao các 4room khác chỉ có nút Like ở #1 , 4 rôm này lại có nút Like ở cmt .
Vì 1 số topic hỏi đáp , các gamer vào trả lời , giải thích rất chi tiết và cặn kẽ , họ đáng dc cám ơn = nut Like ở cmt .

Cho nên các bạn khi tham gia 4room vui lòng tránh các trường hợp trên , tôi đã có danh sách cảnh cáo ỡ đây .
Nhưng mà nếu mình đăng bài mà tụi bạn nó cứ like thì mình cũng bị dính à .

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt

Đăng các kiểu bài giới thiệu - hướng dẫn - chia sẻ kinh nghiệm thì like tẹt nhưng mà những cmt trêu nhau hoặc chém gió mà like là đưa vào dạng nghi vấn :D :D :D Theo mình là thế!

Thiên Mã Tướng Quân

Tất nhiên là không , nhưng mình thấy bân cũng hay LIKE vô tội vạ .
Bạn có cần mình bỏ time ra lấy bằng chứng cho bạn xem không . Nếu bạn đồng ý thì sau khi tôi cmt tôi sẽ xử lý bạn vì topic này đấy .
Việc bạn làm bây giờ là : pm bạn bè , nói họ hãy thanks thật nhiều vào các thành tích đáng giá , đừng like vớ vẩn cho tôi , kẻo tôi mang tiếng xấu !
Thế nhé bạn !

Pink

Thiếu Úy
không phủ nhận thành tích đóng góp của bạn Pink , nhưng bạn nên xem lại cách ăn nói của bạn nhé ! chỉ cần lập topic cmt tử tế cũng sẽ có giải đáp .
Tục tĩu , chưởi bới ... tôi cũng sẽ hoàn thành thắc mắc của họ đã . Rồi sẽ tiến hành Close , Del , hay ban user .
0k . sẽ rút kinh ngiệm . tại lúc đó vừa 0nl mà thấy mình trong Death nên hơi nóng . Có gì sai sót thì cho mình soory

Pink

Thiếu Úy
Tất nhiên là không , nhưng mình thấy bân cũng hay LIKE vô tội vạ .
Bạn có cần mình bỏ time ra lấy bằng chứng cho bạn xem không . Nếu bạn đồng ý thì sau khi tôi cmt tôi sẽ xử lý bạn vì topic này đấy .
Việc bạn làm bây giờ là : pm bạn bè , nói họ hãy thanks thật nhiều vào các thành tích đáng giá , đừng like vớ vẩn cho tôi , kẻo tôi mang tiếng xấu !
Thế nhé bạn !
Nếu bạn thấy mình like cho 1 người mà trên 20 like thì cứ band thẳng tay . mình đọc thấy cm nào hay hay thì mình like thôi

Thiên Mã Tướng Quân

Nếu bạn thấy mình like cho 1 người mà trên 20 like thì cứ band thẳng tay . mình đọc thấy cm nào hay hay thì mình like thôi

Rất chuẩn , Like là tiêu chí đánh giá gamer đó bạn , độ cống hiến , yêu thích của gamer ....
có khi 1 topic không hay , k chất lượng , k bắt mắt ... nhưng vẫn có like . Like cho tinh thần họ đã công tình ngồi viết 1 topic dài , và like cho họ lần sau cố gắng .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên