??????????????????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Pink

Thiếu Úy
Cảnh cáo Member : Pink , Linh , king ,TieuVy . ĐầuRồngSeVer , Giấc mơ buồn ..lang thang khắp 4room và thay phiên nhay Like vớ vẫn cho nhau . Sai tiêu chí đánh giá chất lượng bài viết .

Tái phạm : ban Vĩnh Viễn
mình liên quan éo ji trong đây mà ghi mình vô . quen biết nhau ngoài đời tụi nó like cho mình thì mình biết éo ji` .

Fantasy

Binh Nhì
Cảnh cáo Member : Pink , Linh , king ,TieuVy . ĐầuRồngSeVer , Giấc mơ buồn ..lang thang khắp 4room và thay phiên nhay Like vớ vẫn cho nhau . Sai tiêu chí đánh giá chất lượng bài viết .

Tái phạm : ban Vĩnh Viễn
mình liên quan éo ji trong đây mà ghi mình vô . quen biết nhau ngoài đời tụi nó like cho mình thì mình biết éo ji` .
1 vé ra đảo 4ever sắp giành cho bạn ( bạn mất dạy vê lù :">)

ChemToanHut

Binh Nhì
1 vé ra đảo 4ever sắp giành cho bạn ( bạn mất dạy vê lù :">)
người ta bức xúc thì ko kiềm nén dc thôi bạn à! ai cũng vậy cả! nếu mod ko thông cảm dc mà band thì mình nghĩ mod nghĩ làm dc rồi! nếu bạn off 1 thời gian rồi lên death note bạn có bực ko? trong khi bạn chả biết gì cả ?? bình tĩnh lắm cũng phải làm chữ chữ "đéo" ! :V

Fantasy

Binh Nhì
người ta bức xúc thì ko kiềm nén dc thôi bạn à! ai cũng vậy cả! nếu mod ko thông cảm dc mà band thì mình nghĩ mod nghĩ làm dc rồi! nếu bạn off 1 thời gian rồi lên death note bạn có bực ko? trong khi bạn chả biết gì cả ?? bình tĩnh lắm cũng phải làm chữ chữ "đéo" ! :V
:D

MrGrim

Gia nhập giang hồ
để chức năng like làm gì rồi làm ban,cấm vớ vẩn :eek:
như DZO cứ để like(thank) #1 cho lành

king

Gia nhập giang hồ
a cho chú 1like =))

MrShj

Thượng Úy
cảm thấy thanks vô tội vạ nhỉ , sau này mấy gamer mới vào nhin TOP thanks , a anh này giỏi , a anh nay Pro ... thật ra toàn câu thanks , chẳng có đóng góp gì sất . Bản thân tôi cụng có mấy đứa bạn , thấy cmt gì cũng like , tôi nhắc nhỡ nhiều lắm mới bớt .

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Thực sự là cũng chả ai muốn ban nick làm gì vì BDH toàn có thâm niên làm mod, smod, admin hàng chục năm rồi nên cũng chả thích thú gì khi ban nick người khác. Nhiều khi thấy vi phạm mình còn lờ đi vì cũng 1 phần là lười login vào modcp. Tuy nhiên nếu vi phạm quá đáng, đi ngược lại quá với các quy định thì không thể để im được.

Ban nick nhiều thì chỉ tổ để member ghét với chửi cho chứ các bạn nghĩ là hay ho lắm à. Riêng tớ thì thấy nhiều lúc cũng khá hay :)

Pink

Thiếu Úy
cảm thấy thanks vô tội vạ nhỉ , sau này mấy gamer mới vào nhin TOP thanks , a anh này giỏi , a anh nay Pro ... thật ra toàn câu thanks , chẳng có đóng góp gì sất . Bản thân tôi cụng có mấy đứa bạn , thấy cmt gì cũng like , tôi nhắc nhỡ nhiều lắm mới bớt .
vậy mới nói . tự nhiên zô thấy mình trong Death mà éo hỉu tại sao . bạn bè nó like cho tui chứ tui có like dính dáng ji tới bọn nó đâu mà cũng bị dính vô Death .

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
tôi xin giải thích cho các game hiểu tác dụng của nút Like , THANKS , Thích .... gọi tắt là Like .

Like là tiêu chí để đánh giá bài viết bổ ích , bài viết cống hiến và có tác dụng đóng góp cho 4room .
Như MrShj nói cũng đúng , lạm dụng like quá mức , các hành vi tự PR bản thân thì k sao , cũng có những hành vi PR bản thân , tạo danh tiếng ảo , sau này trục lợi cá nhân , lừa đảo ... sẽ có tác hại .

Vì sao các 4room khác chỉ có nút Like ở #1 , 4 rôm này lại có nút Like ở cmt .
Vì 1 số topic hỏi đáp , các gamer vào trả lời , giải thích rất chi tiết và cặn kẽ , họ đáng dc cám ơn = nut Like ở cmt .

Cho nên các bạn khi tham gia 4room vui lòng tránh các trường hợp trên , tôi đã có danh sách cảnh cáo ỡ đây .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên