THAN THỞ 4 cây vũ khí 35 full op lên +4 xịt, cây thứ 5 +2 vì xịt là nghỉ game.

tuph2

Gia nhập giang hồ
Chẳng hiểu tôi đen kiểu gì mà +3 +4 xịt liên tục, 4 cây vũ khí full op muốn +4 mà không lên nổi, có cây +3 đã tạch, hết đồ def đến vũ khí, may mà op set train đệ chứ không nghỉ game mất.

baochan12a

Gia nhập giang hồ
+3 kha nang 80%thang cong thi phai con lai xac suat 20%xit lot vao cay vk duy nhat ch dau tien la 80% mih nghi vay.Truoc h mih cung ch chi tam 4 cay vk op ngon thoi.ma +3 2 lan xit rui .tinh ra kha nag +3 80% len la vo hieu luc doi voi mih`

DuocSeSe

Gia nhập giang hồ
nếu xui quá thì mình nên tích tiền đi mua hoặc thuê người op :D chơi char gì thế lực nào cần như nào tui op cho giá phải chăng

baochan12a

Gia nhập giang hồ
ko han? 1 sv ma op do de~xit ma vk lai hiem' di va it lai.Nguoc lai chang ai ch do theo cai kieu ko an toan den noi bat man~ nen nhiu ng chap nhan cho`doi mua mot mon do` full op de xai cho du` tim de mua mat tg gan ca thang. hay op theo cach kha nang xit rat it' voi vk lv cao.Nhu the thi chang co cay vk nao mat khi op boi vay con ca? chuc cay vk 17m gia re beo ko ai mua.Ma cung ko tu op dc mac du` dang can lam 1 cay full+4-5 de xai` phat sinh khi op do` thi ko the doan dc co lan op ao dp 5x+7 ma gan 1 tuan cu ngay 20-40 cai vay ma gan het 400m luc do la bang 400k

Bên trên