LỖI 100% là người được chọn

cuongk97

Gia nhập giang hồ
Hôm qua Bảo Trì có nói là đã fix lỗi "Lỗi quái chỉ hấp diêm người đẹp trai nhất party"
Vậy mà hôm nay vào vẫn thấy chả khác gì lúc trước
Hồi trước tui cũng thắc mắc cái này rồi mà ADM không tin nên sẵn tiện hôm qua nói fix lỗi này rồi nên quay lại 1 Video cho ADM koi luôn
Trong video có những lần Quái chưa đập đã mất máu nữa nên mọi người chú ý xem

Last edited:

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Cái này do dame bạn to nhất pt nên bị đánh thôi.
Lỗi được fix là quái cứ lao vào đánh 1 người chạy vào bãi đầu tiên. Kiểu như dp chạy vào trước thì những con quái hiện ra sau nó cứ lao vào đánh ấy. Còn trong pt này vì bạn là cung nên dame to nhất => quái nó đánh bạn là đúng.

Drifter

Gia nhập giang hồ
bình thường mà. Trước giờ vẫn kiểu như thế, đang chảy từ từ đột nhiên nó chảy nhanh tới rồi k thấy đánh mình nhưng vẫn mất máu. Cái này vài quái mới bị, Sơn tặc ở HB cũng bị như này. Dính 1 hit là đúng rồi. Cứ tưởng nó đánh xa dính vài 3 hit. Dame to thế cơ mà.
Giống kiểu lag vị trí thôi.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
bạn dame to nhất bạn ăn đòn là đúng rồi , ví dụ : 10 thằng đánh bạn , 9 thằng đánh vừa vừa đủ gãi 1 thằng đấm bạn rụng cmn 2 cái răng cửa bạn sẽ đánh lại thằng nào =))

cuongk97

Gia nhập giang hồ
mấy sv khác nó đâu có cái kiểu này...cái gì cũng có tỉ lệ của nó thôi chứ...đằng này mặc định là đập 1 mình tui luôn @@...thiệt thòi vcc

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Chỉ 2 cách nè, bạn đứng tách khỏi nhóm pt và chỗ quái hiện ra 1 khoảng là đỡ hơn nhiều. Cách 2 là chuyển sang bắn chay vì bắn chay, chém chay h ngon rồi :))

cuongk97

Gia nhập giang hồ
Quái nó sẽ đánh người đánh nó đầu tiên mà còn con sub thì 50 50 nó sẽ chém thằng nào dame to nhất :D
bạn xem lại video của mình đi...mình có bem nó đầu tiên đâu mà nó vẫn đập tui đấy thôi...dù cách xa nghìn trùng nó vẫn cố gắng đánh tui cho bằng được...Sup thì nó auto bem t rồi...khỏi 50-50

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Cái này do dame bạn to nhất pt nên bị đánh thôi.
Lỗi được fix là quái cứ lao vào đánh 1 người chạy vào bãi đầu tiên. Kiểu như dp chạy vào trước thì những con quái hiện ra sau nó cứ lao vào đánh ấy. Còn trong pt này vì bạn là cung nên dame to nhất => quái nó đánh bạn là đúng.
đây nhé. Còn quái sẽ bem ng nào dame nó to nhất

Bên trên