1 Phút dành cho quảng cáo

hjepsjque

Gia nhập giang hồ
thế mới được lòng mọi người chứ. Hay bạn nghĩ mod là cứ phải ăn nói như cháu ngoan bác hồ.
đồng ý là mod adm chém gió vui vẽ vs mem. mà bạn ngĩ nhãm sàm như bạn thì dc mọi người yêu thích ak.
các mem cũ thì ko sao.còn mem mới zo thấy cách nc voi những stt như trên thì họ nghĩ sao ...?
p/ vl nhĩo_O

hjepsjque

Gia nhập giang hồ
thế mới được lòng mọi người chứ. Hay bạn nghĩ mod là cứ phải ăn nói như cháu ngoan bác hồ.
tụi nó like cho bạn .thì bạn nghĩ tụi nó thích bạn ak.chẵng wa bạn là mod adm nên tụi nó mới hùa theo.thử đổi lại bạn là mem thữ coi tụi nó có cho bạn ăn gạch hay ko :)

Break

Gia nhập giang hồ
tụi nó like cho bạn .thì bạn nghĩ tụi nó thích bạn ak.chẵng wa bạn là mod adm nên tụi nó mới hùa theo.thử đổi lại bạn là mem thữ coi tụi nó có cho bạn ăn gạch hay ko :)
Theo bạn thì đáng ăn gạch ở chỗ nào??:-/, mình đầu óc ngu si nên không hiểu được vấn đề này bạn thử phân tích mình nghe xem. Topic này post ở đâu bạn xem kĩ lại Giải Trí- Chat Chít- Xả sì trét bạn à. Nói thẳng ra là mình thấy bạn nguy hiểm vờ lờ ( theo cá nhân mình nhé)

hjepsjque

Gia nhập giang hồ
Theo bạn thì đáng ăn gạch ở chỗ nào??:-/, mình đầu óc ngu si nên không hiểu được vấn đề này bạn thử phân tích mình nghe xem. Topic này post ở đâu bạn xem kĩ lại Giải Trí- Chat Chít- Xả sì trét bạn à. Nói thẳng ra là mình thấy bạn nguy hiểm vờ lờ ( theo cá nhân mình nhé)
bạn đọc ko kĩ ak.nhãm sàm .bạn thấy mình nguy hiễm thì mình cũng thấy bạn nguy hiễm ak.ko thjk nhau noj ng đó nguy hjem ch bt có ji đâu nào

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
Bác què ko thích thì đừng chui vào , vẫn có nhiều người post bài dầu ăn or nepturn đấy thôi =)) họ vẫn được những người khác like mà chẳng ai phàn nàn . Theo tớ thì bác là phản cmn động rồi =))

Bên trên